

Ghorofa ya 4, Jengo la PSSSF, Barabara ya Makole  
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

### TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya kifungu Na.19 cha sheria ya Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na Kanuni Na. 17 (4) ya Kanuni za Mafuta (Biashara ya Jumla, Uhifadhi, Reja Reja na Matumizi Binafsi), Gazeti la Serikali Toleo Na. 380 la 2018)

**TAARIFA** inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya kubadili umiliki wa leseni na majina ya vituo vya mafuta kama ifuatavyo:-

- Jina la awali la kituo:** New Mwendo wa Saa – Nshamba Filling Station  
**Nambari ya Leseni:** PRL-2017-025  
**Mahali Kituo kilipo:** Kiwanja Namba 66, 68 na 70, Kitalu “C” Mjini Nshamba Mkoani Kagera  
**Jina linalopendekezwa:** James Anselem Marwa T/A Meko Oil Nshamba  
**Mmiliki wa awali:** New Mwendo wa Saa  
**Mmiliki mpya:** James Anselem Marwa T/A Meko Oil
- Jina la awali la kituo:** New Mwendo wa Saa – Kishanda Filling Station  
**Nambari ya Leseni:** PRL-2019-089  
**Mahali Kituo kilipo:** Eneo la Kishanda, Wilaya ya Muleba Mkoani Kagera  
**Jina linalopendekezwa:** James Anselem Marwa T/A Meko Oil Kishanda  
**Mmiliki wa awali:** New Mwendo wa Saa  
**Mmiliki mpya:** James Anselem Marwa T/A Meko Oil
- Jina la awali la kituo:** Sharja General Trading (T) Ltd – Misigiri Petrol Station  
**Nambari ya Leseni:** PRL-2015-073  
**Mahali Kituo kilipo:** Kiwanja Na. 168, Kitalu “A”, Eneo la Misigiri, Wilaya ya Iramba Mkoani Singida  
**Jina linalopendekezwa:** Lake Oil Ltd – Misigiri Petrol Station  
**Mmiliki wa awali:** Sharja General Trading (T) Ltd  
**Mmiliki mpya:** Lake Oil Ltd

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya mabadiliko ya umiliki na majina ya leseni tajwa hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku kumi na nne toka tarehe ya tangazo hili.

**Limetolewa na:**

**MKURUGENZI MKUU**