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TAARIFA KWA UMMA 

 

(Imetolewa chini ya Kifungu cha 19 cha Sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa 

Huduma za Nishati na Maji, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania) 

 

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na 

Maji (EWURA) imepokea maombi ya leseni ya kuzalisha umeme kutoka kwa Kampuni 

iliyotajwa hapo chini. EWURA inakaribisha maoni na/au pingamizi kuhusiana na 

maombi haya. Taarifa za mwombaji pamoja na aina ya leseni iliyoombwa ni kama 

ilivyoanishwa katika jedwali: 

Na. MAELEZO 

Jina na anuani ya 

Mwombaji 

Madope Hydro Company Ltd,  

S. L. P 54, Njombe 

Eneo Kijiji: Madope, Wilaya: Ludewa, Mkoa: Njombe. 

Taarifa za Wanahisa 1) Hospitali ya St. John, Lugarawa, 

S.L.P 54, Njombe 51%. 

2) Jumuiya ya Watumiaji wa Umeme Lugarawa, 

S.L.P 19, Ludewa, 40%. 

3) Professional College of Njombe, 

S.L.P 54, Njombe, 4%. 

4) Halmashauri ya Manispaa ya Ludewa, 

   S.L.P 40, Ludewa, 5%. 

Maelezo ya Mtambo 

na Matumizi 

Kuzalisha umeme wa Megawati 1x1.84 kwa kutumia nguvu ya 

maporomoko ya maji ya Mto Luholomola. Umeme 

utakaozalishwa utatumika kuhudumia wateja wa kampuni ya 

Madope Hydro Company Ltd katika vijiji 20 na TANESCO baada 

ya kukamilika kwa mkataba (SPPA). 

Aina na Muda  

wa Leseni 

Leseni ya kuzalisha umeme kwa kipindi cha miaka 15 (kumi na 

tano). 
 

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi kuhusiana na maombi haya awasilishe maoni au 

pingamizi lake kwa maandishi kupitia anwani ya Notisi hii ndani ya siku ishirini na moja 

(21) tangu siku ya kutolewa kwa tangazo hili. Maombi ya leseni yanaweza kuonyeshwa 

kwa mtu kwa maombi maalum ya maandishi. 
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