

MAKAO MAKUU

Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania
Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005
Barua pepe: info@ewura.go.tz Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitenga uchumi vyao.

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/N	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Madema Company Limited Petrol Station S.L.P 62 Mpanda	Kijiji cha Kasekese, Kata ya Kasekese, Wilaya ya Tanganyika, Mkoa wa Katavi	Ernest Madema (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
2.	Refa Agutu Tewele S.L.P 1027 Makambako	Kiwanja Na.46A, Kitalu "19", Eneo la Ubena, Makambako Mjini, Mkoa wa Njombe	Refa Agutu Tewele (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa gesi ya LPG (LPG Super dealer)
3.	African Inland Container Depot S.L.P. 5055 Dar es Salaam	Kiwanja Na. 302, Eneo la Mchicha, Manispaa ya Temeke	Ally Edha Awadh (Mtanzania)	Leseni ya mafuta kwa matumizi binafsi
4.	Kioo Limited S.L.P. 9273	Kiwanja Na. 180, Eneo la Chang'ombe, Manispaa ya	Kumar Krishnan (Mhindi)	Leseni ya mafuta kwa

S/N	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
	Dar es Salaam	Temeke		matumizi binafsi
5.	Mwananchi Engineering and Cintracting Co. Ltd S.L.P. 720 Dar es Salaam	Kiwanja Na. 6, eneo la Ubungu-Makuburi, Manispaa ya Ubungo	Abdulkadir Mohamed (Mtanzania)	Leseni ya mafuta kwa matumizi binafsi
6.	Murzah Wilmar East Africa Limited S.L.P. 40909 Dar es Salaam	Kiwanja Na. 16, Kitalu 1&2, eneo la Vingunguti, Manispaa ya Ilala	Imran Haroon Daudi (Mtanzania)	Leseni ya mafuta kwa matumizi binafsi
7.	Bakefood International Ltd S.L.P. 39893 Dar es Salaam	Kiwanja Na. 3, Kitalu E4, eneo la Sinza, Manispaa ya Ubungo	Satyanarayana (Mtanzania)	Leseni ya mafuta kwa matumizi binafsi
8.	Real Foods Limited S.L.P. 32342 Dar es Salaam	Kiwanja Na. H6&H7, Babarabara ya Shekilango, Manispaa ya Ubungo	Laxmi Tulasi Pittala (Mhindi)	Leseni ya mafuta kwa matumizi binafsi
9.	Hass Terminal Limited S.L.P. 78766 Dar es Salaam	Kiwanja Na.764-33, Mtaa wa Milambo,Manispaa ya Ilala	Twaha Rajabu Nkya(Mtanzania)	Leseni ya jumla ya mafuta
10.	Kayanda Filling Station S.L.P. Nanyumbu	Eneo la Mangaka, Wilaya ya Nanyumbu	Idd Abubakar Mushi (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.

IMETOLEWA NA

Kaimu Mkurugenzi Mkuu

Mamlaka ya Udhubiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)

Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole

S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>