

MAKAO MAKUU

Jengo la EWURA, Medeli Magharibi
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

E-mail: info@ewura.go.tz

Website: <http://www.ewura.go.tz>

TAARIFA KWA UMMA



Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) inapenda kuutangazia umma kuwa **MAKAO MAKUU YA EWURA** yamehamishiwa katika **JENGO LAKE JIPYA LILIPO MTA A WA MEDELI MAGHARIBI, JIJINI DODOMA**.

Hivyo basi kuanzia tarehe **1 Julai, 2020** shughuli zote za **EWURA Makao Makuu** zitafanyika katika Jengo jipya la **EWURA**, Mtaa wa Medeli Magharibi karibu na Maduka ya Shoppers Plaza.

Ofisi zetu za Kanda zinaendelea kuwepo maeneo yale yale ya zamani Kanda ya Ziwa (Mwanza), Kanda ya Kaskazini (Arusha), Kanda ya Nyanda za Juu Kusini (Mbeya), Kanda ya Kati (**DODOMA EWURA HOUSE**) na Kanda ya Mashariki (Dar es Salaam).

Hivyo basi, kwa taarifa hii mawasiliano yote kwenda Makao Makuu yapelekwe kwa Mkurugenzi Mkuu, Jengo la EWURA (EWURA House), Medeli Magharibi, Dodoma

**Imetolewa na
Mkurugenzi Mkuu**