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Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa 

huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura 

Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli  kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za 

Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na 

kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini 

wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi 

wa Mazingira kwa  kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora 

wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa  huduma wanapata faida 

ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao. 

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na 

mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote 

wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA. 

 

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa 

inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya 

mafuta ya petroli. 

 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 

Mkurugenzi/Ura

ia 

Aina ya Leseni 

1.  Admire Oil Limited 

S.L.P 7494 

Dar es salaam 

Kiwanja Na. 2029, 

Kitalu “U”, Wilaya ya 

Temeke, Dra es 

salaam 

Said Mire Artan 

(Mtanzania) 

Leseni ya jumla 

ya vilainishi 

2.  China Civil Engineering 

Construction Corporation 

S,L.P 4083 

Dar es salaam 

Eneo la Mianzini, 

Wilaya ya Temeke, 

Mkoa wa Dar es 

salaam 

Kaikai Zhu 

(Raia wa China) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta kwa 

matumizi binafsi 

3.  Merzario (Tanzania) Limited 

S.L.P 41025 

Dar es salaam 

Eneo la Kiwalani, 

wilaya ya Ilala, Dra es 

salaam 

Franco Tumiotto 

(Raia wa Italia) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta kwa 

matumizi binafsi 

4.  Reynolds Construction 

Company (Nigeria) Limited 

S.L.P 1149 

Dar es salaam 

Eneo la Sululu, Ifakara, 

Wilaya ya Kilombero, 

Mkoa wa Morogoro 

Dan Yzhak Shaham 

(Raia wa Israeli) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta kwa 

matumizi binafsi 

5.  Galco Limited 

S.L.P 6244 

Dar es salaam 

Eneo la Kurasini, 

Wilaya ya Temeke, 

Dar es salaam 

Ghalib Said 

Mohamed 

(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta kwa 

matumizi binafsi 

6.  Sea Salt Ltd 

S.L.P 9474 

Pwani 

Eneo la Mkange, 

Wilaya ya Bagamoyo, 

Pwani 

Kansagra Perry 

Mansukh 

(Raia wa Kenya) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta kwa 

matumizi binafsi 
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Mkurugenzi/Ura

ia 

Aina ya Leseni 

7.  Sea Salt Ltd 

S.L.P 9474 

Pwani 

Eneo la kerege, 

Wilaya ya Bagamoyo, 

Pwani 

Kansagra Perry 

Mansukh 

(Raia wa Kenya) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta kwa 

matumizi binafsi 

8.  Kays Hygiene Products Ltd 

S.L.P 22712 

Dar es salaam 

Eneo la Mikocheni, 

Wilaya Kinondoni, Dar 

es salaam 

Khadija Simba 

(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta kwa 

matumizi binafsi 

9.  Yara Tanzania Ltd 

S.L.P 40230 

Dar es salaam 

Eneo la Kurasini, 

Wilaya ya Temeke, 

Dar es salaam 

Winstone 

Odhiambo 

(Raia wa Kenya) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta kwa 

matumizi binafsi 

10.  Alaf Limited 

S.L.P 2070 

Dar es salaam 

Mtaa wa Sandali, 

Mbosi Road, Wilaya ya 

Temeke, Dar es 

salaam 

Jan Anders 

Lindgren 

(Raia wa Sweden) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta kwa 

matumizi binafsi 

11.  Goodwill (Tanzania) Ceramic 

Co Limited 

S.L.P 11049 

Dar es salaam 

Eneo la Mkiu Lukanga, 

Wilaya ya Mkuranga, 

Mkoa wa Pwani 

Haibo Fang 

(Raia wa China) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta kwa 

matumizi binafsi 

12.  Tanzania International 

Container Teminal Services 

Ltd 

S.L.P 71442 

Dar es salaam 

Eneo la Mivinjeni, 

Kurasini, Wilaya 

Temeke, Dar es 

salaam 

Kin Kie Hui 

(Raia wa China) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta kwa 

matumizi binafsi 

13.  China Railway Major Bridge 

Engineering Group 

S.L.P  

Dar es salaam 

Eneo la Msasani, 

Wilaya ya Kinondoni. 

Dar es salaam 

Tao Liu 

(Raia wa China) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta kwa 

matumizi binafsi 

14.  Alistair James Company 

Limited 

S.L.P 4543 

Dar es salaam 

Eneo la Kurasini, 

Wilaya Temeke, Dar 

es salaam 

Alistair James 

(Raia ya Marekani) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta kwa 

matumizi binafsi 

15.  Satale Filling Station 

S.L.P 67315 

Dar es salaam 

 

Kiwanja Na. P3718 

Eneo la Makabe, 

Mbezi, Wilaya ya 

Ubungo,Dar es salaam 

Alphonce August 

Ngowi 

(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta 

16.  Lake Oil External Dar Es 

Salaam 

S.L.P 5055 

Dar es salaam 

Kiwanja Na. 13/1, Eneo 

la External, Mabibo, 

Wilaya ya Ubungo, 

Mkoa wa Dar es 

salaam 

Ally Awadh 

(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta 

17.  Lake Oil Chanika Dar Es 

Salaam 

S.L.P 5055 

Dar es salaam 

Kiwanja Na. 265, Kitalu 

“I” Eneo la Buyuni, 

Chanika, Wilaya ya 

Ilala, Mkoa wa Dar es 

salaam 

Ally Awadh 

(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta 

18.  Oryx Mwaikibaki Service 

Station 

S.L.P 9540 

Dar es salaam 

Kiwanja Na. 682, Eneo 

la Mbezi Beach,  

Manispaa ya 

Kinondoni, Mkoa wa 

Dar es salaam 

Christopher Paul 

Swart 

(Raia wa Afrika 

Kusini) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta 

19.  Acer Petroleum (T) Ltd – 

Chimala Petrol Station 

Kiwanja Na. 1, Kitalu 

“P”, Eneo la 

George Hudson 

(Mtanzaia) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta  
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S.L.P 78845 

Dar es Salaam 

Mabadaga, Kata ya 

Chimala, Wilaya ya 

Mbarali, Mkoa wa 

Mbeya 

20.  John H. Choga – Choga Oil 

S.L.P 15 

Matundasi - Chunya 

Kijiji cha Matundasi 

Kisimani, Kata ya 

Matundasi, Wilaya ya 

Chunya, Mkoa wa 

Mbeya 

John Choga 

(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta 

21.  Ntanyinya Fuel Filling 

Station – Lupa 

S.L.P 101 

Chunya 

Kijiji cha Ifuma Lupa, 

Wilaya ya Chunya, 

Mkoa wa Mbeya 

Fidel Ntanyinya 

(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta 

22.  Katavi Mining Company 

Limited 

S.L.P 313 

Katavi 

 

Eneo la Singiliwa, 

Kijiji cha Mtisisi, Kata 

ya Sitalike, Wilaya ya 

Mlele, Mkoa wa 

Katavi 

Baraka Palingo 

(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta kwa 

matumizi binafsi 

(Consumer 

Installation) 

23.  Sao Hill Industries Limited,  

S. L. P. 55 

Mafinga, Iringa 

Shamba Na. 5, 

Changarawe, 

Mufindi, Iringa 

George Bottger 

(Raia wa 

Zimbambwe)  

Leseni ya kituo 

cha mafuta kwa 

matumizi binafsi 

24.  Silverlands Tanzania 

Limited 

S.L.P. 908 

Iringa 

Ihemi, Mgama, Iringa 

Vijijini, Iringa 

Arnold Ekko 

Oosterhuis  

(Raia wa Uholanzi) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta kwa 

matumizi binafsi 

25.  Ndago Filling Station  

S.L.P. 102  

Singida 

Kijiji cha Nguvumali, 

Wilaya ya Iramba, 

Singida 

Steven Makundi 

(Raia wa Tanzania) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta  

 

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni 

hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA 

ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa 

hapa chini. 

 

IMETOLEWA NA  

Mkurugenzi Mkuu 

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) 

Jengo la EWURA, MEDELI MAGHARIBI 

S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania 

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi:  +255-26 2329005 

Barua pepe:  info@ewura.go.tz  Tovuti:  http.//www.ewura.go.tz 
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