JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI
MAMLAKA YA UDHIBITI WA §

HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI
(EWURA)

TAARIFA KWA UMMA

MABADILIKO YA TAREHE YA MKUTANO WA KUPATA MAONI YA WADAU
KUHUSU MFUMO WA ZABUNI ZA UAGIZA]JI WA MAFUTA KWA PAMO]JA

Wadau na umma kwa ujumla wanafahamishwa kwamba mkutano wa Taftishi wa
kukusanya maoni kutoka kwa wadau wa mafuta uliopangwa kufanyika katika Ofisi
za EWURA Kanda ya Mashariki, Ghorofa ya 71, Jengo la PSSSF (zamani LAPF),
Barabara ya Bagamoyo, tarehe 4 Septemba 2020 kuanzia saa nne kamili
asubuhi, sasa utafanyika tarehe 8 Septemba, 2020. Muda na eneo la mkutano
havijabadilika.

Mabadiliko haya yanatokana na sababu zilizo nje ya uwezo wetu na
tunaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza.
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Mkurugenzi Mkuu
Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji
28 Agosti 2020
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