
 
 

 

TAARIFA KWA UMMA JUU YA KUSUDIO LA KUFUTA LESENI 
 

(Imetolewa chini ya Kanuni ya. 21 (2) ya Kanuni za Petroleum (Jumla, Hifadhi, 
Rejareja na Miundombinu ya Kuhifadhia Mafuta kwa matumizi Binafsi), Toleo la 

Na. 380 la Gazeti la Serikali la 2018) 
 

TAARIFA inatolewa kwa umma kuhusu kusudio la EWURA la kufuta leseni Na. 
PWL-2019-002 ya uendeshaji biashara ya mafuta kwa ujumla ya Kampuni ya 
Multimodal Petroleum Africa Limited,  yenye ofisi zake Jengo Na. 121, Kiwanja 
8/1, Mtaa wa Nkurumah;  Eneo la Gerezani, Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam. 
Kusudio hili linatokana na Kampuni hiyo kushindwa kufanya biashara ya mafauta 
kwa jumla (kutoagiza bidhaa za mafuta) kwa kipindi cha zaidi ya miezi sita (6), 
kinyume na masharti ya leseni na kanuni ya 16(3) ya Kanuni za Petroli (Jumla, 
Hifadhi, Rejareja na Miundombinu ya Kuhifadhia Mafuta kwa matumizi Binafsi), 
Toleo Na. 380 la Gazeti la Serikali la Mwaka 2018.  
 
Vinginevyo,  Kampuni hiyo iwasilishe ndani ya siku 21 tangu taarifa hii kutolewa, 
maelezo yanayokubalika na kujitosheleza kisheria;  kwa nini leseni yake isifutwe. 
Baada ya hapo, EWURA itaendelea na utaratibu wa kufuta leseni hiyo pasipo kutoa 
taarifa nyingine.  
 

Imetolewa Na: 
 

MKURUGENZI MKUU 
MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI – EWURA 
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