JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

MAMLAKA YA UDHIBITI WA
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI

MWITO WA KUTOA MAONI

WIZARA YA MAJI

(EWURA)

E i Mamiaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni taasisi ya udhibiti wa
huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea, iliyoundwa kwa Sheria ya
EWURA Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na
kudhibiti kiufundi na kiuchumi sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA
ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta
ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa
Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya
ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma

wanapata faida halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa
kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo
kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa
inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa

sekta ya mafuta ya petroli.

S/IN Jina la Mwombaji Eneo Jinala Aina ya Leseni
Mkurugenzi/Uraia
1. Pmax Co. Ltd- Njombe | Kiwanja Na. 219, Kitalu | Max Kanut Mlelwa Leseni ya Kkituo
Service Station “T”, eneo la Nazareth, . cha mafuta
S.L.P 637 Njombe Mijini, Mkoa wa | (Mtanzania)
Njombe Njombe
2. Njombe Filling Station Kiwanja Na. 1, Kitalu | James Malika | Leseni ya kituo
SLP 411 “A”, Kijiji cha Lupembe, | Mwinuka cha mafuta
o Wilaya ya Njombe, | (Mtanzania)
Njombe Mkoa wa Njombe
3. Kapunga Rice Project Limited | Kiwanja Na. 628/2, Kijiji | Antoneta Sebastian | Leseni ya kituo
cha Kapunga, Wilaya | Fialho cha mafuta kwa
S.L.P 45 . A :
ya Mbarali, Mkoa wa (Mtanzania) matumizi binafsi

Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi, S.L.P. 2857, Dodoma, Simu: +255 26 2329003-4, Nukushi: +255 26 2329005

Barua Pepe: info@ewura.go.tz

* Tovuti: http://www.ewura.go.tz




S/N Jina la Mwombaji Eneo Jinala Aina ya Leseni
Mkurugenzi/Uraia
Chimala - Mbeya Mbeya
4. SBC Tanzania Limited Kiwanja Na. 54-57, | Ziad El Khalil Leseni ya Kkituo
S.L.P 4162 Eneo la Kipawa, Wilaya (Raia wa Uingereza) cha m.aT“tf"‘ kV_V&
ya llala, Dar es salaam matumizi binafsi
Dar es salaam
. Matemba Filling station Eneo la Sungaji, Wilaya | Dickson Matemba Leseni ya kituo
SLP 141 ya Mvomero, Mkoa wa (Mtanzania) cha mafuta
Morogoro
Turiani
6. Ahmed Abdallah Bakhamis | Kiwanja Na. 1, Kitalu A, | Ahmed Abdallah | Leseni ya kituo
S.L.P 20 Eneo la Kibaoni, Wilaya | Bakhamis cha mafuta
Kilosa ya Kilosa, Mkoa wa (Mtanzania)
Morogoro
/. Landmark  Filing  Station | Eneo la Mvumi, Kata ya I\F/Iat;rrrz Ramadhan Leseni ya Kituo
Mvumi, Mvumi, Wilaya vya gang cha Mafuta
S.LP 64, Chamwino, Mkoa wa | (Mtanzania)
Dodoma
Kongwa, Dodoma
. Landmark  Filing  Station | Eneo la Hombolo, Kata | Fatuma Ramadhan | Leseni ya Kituo
Hombolo, ya Hombolo, Wilaya ya | Mganga cha Mafuta
S.L.P 64, Dodoma  Mjini,  Mkoa (Mtanzania)
wa Dodoma
Kongwa, Dodoma
9. Khalid Salum Said T/A Green | Kiwanja Na 6MD, Kitalu | Khalid Salum Said Leseni ya Kituo
Apple Filling Station A, Eneo Ila Miole, cha Mafuta

S. L. P80,
Kigoma

Manispaa ya Kigoma-
ujiji, Mkoa wa Kigoma

(Mtanzania)

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa
leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo
kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili

kupitia anwani tajwa hapa chini.
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