JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI
MAMLAKA YA UDHIBITI WA §

HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI
(EWURA)

TANGAZO KWA UMMA

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), inawaalika mafundi
umeme wote wa mikoa ya Dar es Salaam na Pwani kwenye semina ya siku tatu (3)
itakayoanza saa tatu (3) asubuhi, tarehe 30/09/2020 hadi tarehe 02/10/2020.
Semina itafanyikia ukumbi wa Baraza la Taifa la Elimu ya Ufundi (NACTE) uliopo

Mikocheni eneo la Viwanda.

Baadhi ya mambo yatakayofundishwa ni pamoja na namna ya kupima vitu muhimu
kama vile earth resistance, insulation resistance na earth loop impedance katika

mfumo wa umeme.

Jinsi ya kufika ukumbini: kutokea Kituo cha basi ITV, fuata barabara inayokwenda

Chuo cha Kodi Mikocheni, elekea upande wa kulia.

Kwa mafundi watakaopenda kuhudhuria wathibitishe ushiriki wao kabla ya tarehe
29/09/2020 kwa kupiga simu au kutuma ujumbe mfupi (SMS) 0754 26 59 36 au piga
+255222123850/3/4/6.

MAFUNZO HAYA NI BURE KABISA

Limetolewa na
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Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi, S.L.P. 2857, Dodoma, Simu: +255 26 2329003-3, Nukushi: +255 26 2329005
Barua Pepe: info@ewura.go.tz * Tovuti: http://www.ewura.go.tz






