JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI
MAMLAKA YA UDHIBITI WA §

HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI
(EWURA)

TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya kifungu Na.19 cha sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa
Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na
Kanuni Na. 17 (4) ya Kanuni za Petroleum (Wholesale, Storage, Retail and
Consumer Installation Operations), Gazeti la Serikali Toleo Na. 380 la 2018)

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati
na Maji (EWURA) imepokea maombi ya kubadili umiliki wa leseni na majina la vituo
vya mafuta kama ifuatavyo:-

1. Jinalaawali lakituo: Marema and Muhere Complex Co. Ltd - Mara
Fuel Service Station
Nambari ya Leseni: PRL-2020-061
Mahali Kituo Kilipo: Kiwanja Na. 26-33, Kitalu “B” Eneo la Magogo

Kalangalala Area, Wilaya ya Geita, Mkoa wa Geita
Jina linalopendekezwa: Mara General Limited — Mara Fuel Service Station

Mmiliki wa awali: Marema and Muhere Complex Co. Ltd
Mmiliki mpya: Mara General Limited
2. Jinala awali la kituo: New Mwendo wa Saa — Kagondo Filling Station

Nambari ya Leseni: PRL-2020-141

Mahali Kituo kilipo: Kiwanja Na. 1, Kitalu “E”, Eneo la Kabusungu —
Sengerema Mjini, Wilaya ya Sengerema, Mkoa wa
Mwanza

Jinalinalopendekezwa: Mara General Limited — Mara Fuel Service Station

Mmiliki wa awali: Marema and Muhere Complex Co. Ltd

Mmiliki mpya: Mara General Limited

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya mabadiliko ya umiliki na majina ya
leseni tajwa hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa
anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku kumi na nne toka tarehe ya tangazo hili.

Imetolewa na
Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji - EWURA

Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi, S.L.P. 2857, Dodoma, Simu: +255 26 2329003-3, Nukushi: +255 26 2329005
Barua Pepe: info@ewura.go.tz * Tovuti: http://www.ewura.go.tz



