JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA MAJI

MAMLAKA YA UDHIBITI WA
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI

(EWURA)

MWITO WA KUTOA MAONI

E i Marmiaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji

na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni taasisi ya udhibiti wa
huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea, iliyoundwa kwa Sheria ya EWURA
Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti
kiufundi na kiuchumi sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA ina wajibu
wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati namkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta
na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa
kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha;

kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwambawatoa hudumawanapata faida halali

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa
kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka
wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa
inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta

ya mafuta ya petroli.

Dar es salaam

Kilindi, Mkoa wa Tanga

(Mtanzania)

S/IN Jina la Mwombaji Eneo Jinala Ainaya Leseni
Mkurugenzi/
Uraia
1. Kivuyo Petroleum Filling | Kiwanja Na. 1 Kitalu “A” Eneo | Felix Gadi | Leseni ya Kituo
Station la Nyankanga Wilaya ya | Kivuyo cha Mafuta
S.L.P 1465 Butiama Mkoa wa Mara (Mtanzania)
Musoma
2. Zara Ol Kijiji cha Kwinji — Muungano, | Sabri Ahmend | Leseni ya kituo
S.L.P 90499 Kata ya Msanja, Wilaya ya Said cha mafuta

3. Jambo Freight Limited
S.L.P 70355
Dar es salaam

Kiwanja Na.1560, Eneo la
Pugu, Wilaya ya Temeke,
Mkoa wa Dar es salaam

Joe Maurtin
Mzuanda

(Mtanzania)

Leseni ya kituo
cha mafuta kwa
matumizi binafsi




S/IN Jina la Mwombaji Eneo Jinala Ainaya Leseni
Mkurugenzi/
Uraia
4. Tol Gases Limited Kiwanja Na.4, Kitalu B, Eneo | Juliana Leseni ya kituo
la Keko, Wilaya ya Temeke, | Mrikaria cha mafuta kwa
S.L.P911 P ;
Mkoa wa Dar es salaam M . matumizi binafsi
Dar es salaam (Mtanzania)

5. Afroil Investment Ltd Kiwanja Na.86, Eneo Ila | Hilmy Ahmed | Leseni ya kituo

S.L.P 38383 V!Jlbwenl, _ Manispaa ya | Mbarak cha mafuta
Kigamboni, Mkoa wa Dar es (Mtanzania)
Dar es salaam salaam

6. Manyanyas Oil Limited, Kiwanja Na, 2208/1 Kitalu | Bahati Leseni ya Kituo

SLP 132, M’, Eneo la Forest, Jiji la Mno_;ya cha Mafuta
Mbeya Msajie
Tunduma (Mtanzania)

7. Mtweve Oil — Lupa | Kiwanja Na. 7, Kitalu ‘2’, | Yohana Leseni ya Kituo
Tingatinga Eneo la Lupa Tingatinga, | Edward cha Mafuta
SLP 40 \&V;)Ig: ya Chunya, Mkoa wa | Mtweve
Chunya (Mtanzania)

8. Mtweve Oil — Itumbi Kiwanja Na. 1, Kitalu ‘A’ Yohana Leseni ya Kituo
SLP 40 Eneo la Itumbi, Wilaya ya Edward cha Mafuta

o Chunya, Mkoa wa Mbeya Mtweve
Chunya (Mtanzania)

9. Magige Mwita Magige | Kijiji Cha Magunga Eneo la | Magige Mwita | Leseni ya Kituo
Filling Station Buhemba, Wilaya ya Magige cha Mafuta
S. L. P 1207 Butiama Mkoa wa Mara. (Mtanzania)

Butiama

10. | Komanya filling station Kiwanja Na.42 Kitalu ‘B’ Jared Geofrey | Leseni ya Kituo
S L P54 Eneo la Bogwe Kasulu Mjini | Komanya cha Mafuta
Kasulu (Mtanzania)

11. | Henry Filling Station - | Kijiji cha Iguguno, Wilayaya | Elias  Henry | Leseni ya Kituo
Iguguno Mkalama, Mkoa wa Singida | Rupia cha Mafuta
S.L.P. 84 (Mtanzania)

Bukombe

12. | China Geo-Engineering | Kijiji cha Ikumbilo, Wilaya ya | Zhu Feng Leseni ya kituo
Coorporation lleje, Mkoa wa Songwe (Raia wa (r:rtzurrnn?;%eiln;\g?
S.L.P 30 China)
lleje

Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi, S.L.P. 2857, Dodoma, Simu: +255 26 2329003-4, Nukushi: +255 26 2329005
* Tovuti: http://www.ewura.go.tz
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S/IN Jina la Mwombaji Eneo Jinala Ainaya Leseni

Mkurugenzi/
Uraia
13. '\S/I|g_u||:1 Plee;[(r)ol Station, Eneo la Kibaigwa, Kiwanja Crispin Mguli Leseni ya Kituo
D.odoma ' Na.2, Kitalu “Q”, Wilaya ya | (Mtanzania) cha Mafuta

Kongwa, Mkoa wa Dodoma

14. Oilcom Tanzania Said Edha

Limited Kiwanja Na. 4, 312 & 355, Abdalla Leseni ya

SLP 20831 Eneo la Kurasini, Manispaa (Mtanzania) Gha_la . la

D.ar. es Salaam ya Temeke Kuhifadhi
Mafuta.

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo
juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya
siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.

Imetolewa na
Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji
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