

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA MAJI



**MAMLAKA YA UDHIBITI WA  
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI  
(EWURA)**



**TAARIFA KWA UMMA**

**(Imetolewa chini ya kifungu Na.19 cha sheria ya Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na Kanuni Na. 21 (4) ya Kanuni za Petroleum (Wholesale, Storage, Retail and Consumer Installation Operations), Gazeti la Serikali Toleo Na. 817 la 2020)**

**TAARIFA** inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imepokea ombi la kubadili umiliki wa leseni na jina la kituo cha mafuta kama ifuatavyo:-

<b>Jina la awali la kituo:</b>	Bakari Mohamed Amanzi T/A Mbuyuni Filling Station
<b>Nambari ya Leseni:</b>	PRL-2018-455
<b>Mahali Kituo kilipo:</b>	Kiwanja No. 551, Kitalu "A" Eneo la Napupa, Wilaya ya Masasi, Mkoa wa Mtwara
<b>Jina linalopendekezwa:</b>	Acer Petroleum (T) Limited - Masasi
<b>Miliki wa awali:</b>	Bakari Mohamed Amanzi
<b>Miliki mpya:</b>	Acer Petroleum (T) Limited

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya mabadiliko ya umiliki na majina ya leseni tajwa hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku kumi na nne toka tarehe ya tangazo hili.

**Imetolewa na  
Mkurugenzi Mkuu,  
Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji – EWURA**