JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA MAJI

MAMLAKA YA UDHIBITI WA §
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI P e e

(EWURA)

TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya Kifungu cha 19 cha Sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa
Huduma za Nishati na Maji, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania)

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za
Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya leseni ya kuzalisha umeme
kutoka kwa Kampuni iliyotajwa hapo chini. EWURA inakaribisha maoni au
pingamizi kuhusiana na maombi hayo ya leseni. Taarifa za mwombaji pamoja na
aina ya leseni iliyoombwa zimetolewa hapa chini:

Na. MAELEZO
Jina na anwani ya Mwenga Hydro Limited,
Mwombaji S. L. P 555,
Mafinga,
Iringa.

Eneo

Nyumba Na: Mkabala na Kanisa, Kitalu Na: RVE Office, Mtaa:
Ifupira Village, Mafinga, Iringa.

Taarifa za Wanahisa

1) Rift Valley Energy Tanzania Limited,
S.L.P 555, Mafinga, 99%.
2) Rift Valley Energy Limited,
St. Louis Buiness Cetre, Port Louis, Mauritius, 1%.

Maelezo ya Mtambo
na Matumizi

Kuzalisha umeme wa Megawati 2.4 kwa kutumia nguvu ya
upepo. Umeme utakaozalishwa utatumika kuhudumia wateja wa
kampuni ya Mwenga Hydro Limited.

Aina na Muda
wa Leseni

Leseni ya kuzalisha umeme ya miaka kumi na tano (15)

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi kuhusiana na maombi haya awasilishe
kwa maandishi kabla ya saa 10 jioni ndani ya siku ishirini na moja (21) tangu siku
ya kutolewa kwa tangazo hili. Maombi ya leseni yanaweza kuonyeshwa kwa mtu
kwa maombi maalum ya maandishi.

Kaimu Mkurugenzi Mkuu

Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi, S.L.P. 2857, Dodoma, Simu: +255 26 2329003-4, Nukushi: +255 26 2329005
Barua Pepe: info@ewura.go.tz = Tovuti: http://www.ewura.go.tz




