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MWITO WA KUTOA MAONI 
Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni taasisi ya udhibiti iliyoundwa kwa Sheria ya EWURA Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka kudhibiti kiufundi na kiuchumi sekta za Nishati na Maji Tanzania Bara. EWURA ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa  huduma wanapata faida halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.
Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.
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	1. 
	Cosmas Cornely Ndibalema T/A Mungu Bariki Oil Filling Station 
P.O. Box 561 
Karagwe
	Kijiji cha Kishoju Kata ya Kihanga Wilaya ya Karagwe, Mkoa wa Kagera.
	Cosmas Cornely Ndibalema (Mtanzania)
	Leseni ya Kituo cha Mafuta

	2. 
	Jared Geofrey Komanya T/A Lake Tanganyika Oil Company - Buhigwe Petrol Station 

P.O. Box 58 

Kasulu
	Kiwanja Na 1 Kitalu "B” Eneo la Buhigwe Wilaya Buhigwe, Mkoa wa Kigoma.
	Jared Geofrey Komanya (Mtanzania)
	Leseni ya Kituo cha Mafuta

	3. 
	Zubeda Hamisi Msakati Petrol Station- Kelema Maziwani,

S.L.P  176,

Kondoa, Dodoma
	Eneo la Kijiji cha Kelema Maziwani, Wilaya ya Chemba, Mkoa wa Dodoma
	Zubeda Hamisi Msakati

(Mtanzania)
	Leseni ya Kituo cha Mafuta

	4. 
	Zubeda Hamisi Msakati Petrol Station- Zajilwa,

S.L.P  176,

Kondoa, Dodoma
	Eneo la Kijiji cha Zajilwa, Wilaya ya Chamwino, Mkoa wa Dodoma
	Zubeda Hamisi Msakati

(Mtanzania)
	Leseni ya Kituo cha Mafuta

	5. 
	Mwadembe Company Limited

S.L.P 701

Njombe
	Kijiji cha Ilongo, Kata ya Mahongole, , Wilaya ya Mbarali, Mkoa wa Mbeya
	Leopord Dembe

(Mtanzania)
	Leseni ya Kituo cha Mafuta

	6. 
	Engen Pugu Service Station

S.L.P 78470

Dar es salaam
	Kiwanja Na P1110, Eneo La Pugu Mwakanga, Manispaa Ya Ilala, Dar es salaam
	Samuel Aggrey

(Raia Wa Kenya)
	Leseni Ya Kituo Cha Mafuta

	7. 
	Mbuyuni Filling Station

S.L.P 141

Ruangwa
	Kijiji Cha Mnero Miembeni, Wilaya Ya Nachingwea., Mkoa Wa Lindi
	Bakari Mohammed Amanzi

(Mtanzania)
	Leseni Ya Kituo Cha Mafuta

	8. 
	Jonas N. Nyagawa – J.N Petrol Station 

S.L.P 40550

Dar es Salaam
	Kiwanja Na. 125, Kitalu “E”, Eneo la Kitwiru, Mkoa wa Iringa
	Jonas Nyagawa (Mtanzania)
	Leseni ya kituo cha mafuta

	9. 
	Mount Meru Petroleum Ltd - Magugu 

S.L.P 7094

Arusha
	Kiwanja Na. 1, Kitalu ‘R’, Eneo la Magugu, Wilaya ya Babati, Mkoa wa Manyara
	Atul Mittal (Mtanzania)
	Leseni ya kituo cha mafuta

	10. 
	Southern Zone Gas Distributors Limited

S.L.P 78

Mtwara
	Kiwanja Na.36, Kitalu 10, Mtwara Mjini, Mkoa Wa Mtwara
	Muzaffer Walli 

(Mtanzania)
	Leseni Ya Usambazaji Gesi Ya Kupikia (LPG Superdealer)

	11. 
	Uchira Gas Supply

S.L.P 304

Mtwara
	Eneo La Vigaeni, Mtwara Mjini, Mkoa Wa Mtwara
	Emmanuel Roman Mndeme

(Mtanzania)
	Leseni Ya Usambazaji Gesi Ya Kupikia (LPG Superdealer) 

	12. 
	Nzuamukulu Magandi

S.L.P 6215

Mbeya
	Kiwanja Na. MBY-2, Kitalu “H”, Barabara ya Sisimba, Jengo la NHC, Jiji la Mbeya
	Nzuamukulu Magandi

(Mtanzania)
	Leseni Ya Usambazaji Gesi Ya Kupikia (LPG Superdealer) 

	13. 
	Twiga Paper Products Limited

S.L.P 20192

Dar es salaam
	Kiwanja Na. 5858, Kitalu 58, Eneo La Chang’ombe , Wilaya Ya Temeke, Dar es salaam
	Jebi Parekadan

(Raia Wa India)
	Leseni Ya Kituo Cha Mafuta Kwa Matumizi Binafsi

	14. 
	Modern Flexible Packaging Ltd

S.L.P 9958

Dar es salaam
	Kiwanja Na. 109-A, Eneo La Chang’ombe, Wilaya Ya Temeke, Mkoa Wa Dar es salaam
	Imtiaz Haji

(Mtanzania)
	Leseni Ya Kituo Cha Mafuta Kwa Matumizi Binafsi

	15. 
	Yapi Merkezi Insaat Ve Sanayi Anonim Sirketi

S.L.P 79317

Dar es salaam
	Eneo La Soga, Wilaya Ya Kibaha, Mkoa Wa Pwani
	Gokalp Kahraman

(Raia Wa Uturuki)
	Leseni Ya Kituo Cha Mafuta Kwa Matumizi Binafsi

	16. 
	Yapi Merkezi Insaat Ve Sanayi Anonim Sirketi

S.L.P 79317

Dar es salaam
	Eneo La Shaurimoyo, Wilaya Ya Ilala, Mkoa Wa Dar es salaam
	Gokalp Kahraman

(Raia Wa Uturuki)
	Leseni Ya Kituo Cha Mafuta Kwa Matumizi Binafsi

	17. 
	Alliance One Tobacco Tanzania Limited

S.L.P 1595

Morogoro
	Kiwanja Na.2, Kingolwira, Wilaya Ya Morogoro, Mkoa Wa Morogoro
	Simon John Peverelle

(Raia Wa Malawi)
	Leseni Ya Kituo Cha Mafuta Kwa Matumizi Binafsi

	18
	Happy Gas Enterprises 

S.L.P 17078

Dodoma
	Kiwanja Na.2&3, Kitalu A, Kisasa B - Centre, Jijini Dodoma
	Fred Nassoro Mbilinyi

(Mtanzania)
	Leseni Ya Usambazaji Gesi Ya Kupikia (LPG Superdealer)


Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.
Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi; S.L.P 2857 Dodoma;  

Simu +255 262329003-4; Nukushi:+255 262329005;Barua Pepe info@ewura.go.tz; 

Tovuti: http://www.ewura.go.tz
Imetolewa na: 
MKURUGENZI MKUU 
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