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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI
MAMLAKA YA UDHIBITI WA

HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI
(EWURA)
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TANGAZO 

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), inawaalika mafundi umeme wote wa mikoa ya Arusha, Manyara, Kilimanjaro na Tanga katika semina elekezi ya namna ya kufanya vipimo muhimu katika mifumo ya umeme itakayofanyika mkoani Arusha, kuanzia tarehe 25/11/2020 mpaka tarehe 27/11/2020.
Semina itafanyika katika ukumbi wa CCM Mkoa uliopo Arusha mjini, kuanzia saa mbili na nusu asubuhi. 
Nafasi ni chache, hivyo fundi umeme mwenye nia ya kuhudhuria anaombwa kuthibitisha kwa ujumbe mfupi (SMS) kwenye namba 0757171723 au kwa kupiga simu +255 27 297 0277
ZINGATIA: Mafunzo na chakula ni BURE.
Limetolewa na 
KAIMU MKURUGENZI MKUU-EWURA
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