



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI
MAMLAKA YA UDHIBITI WA
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI
(EWURA)



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na: GA.71/135/12/9

22 Januari 2021.

WITO WA KUITWA SHAURINI

MBELE YA DIVISHENI YA UTATUZI WA MIGOGORO YA MAMLAKA YA
UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI-EWURA

Valence S.Matunda,
S.L.P 80096,
DAR ES SALAAM.
Simu: 0773662288/ 0719690438

Meneja wa TANESCO,
Kanda ya Dar Es Salaam na Pwani,
S.L.P 2323,
DAR ES SALAAM.

(Namba ya Malalamiko: GA.71/135/12)

VALENCE S MATUNDA

MLALAMIKAJI

TANESCO

MLALAMIKIWA

TAARIFA YA TAREHE YA KUSIKILIZWA KWA SHAURI

(Imetolewa kwa mujibu wa Kanuni ya 16(3) (c) (ii) ya Kanuni za Ewura za Utatuzi wa Migogoro TS Na. 428 ya 2020)

UNATAARIFIWA kwamba shauri tajwa hapo juu limepangwa kusikilizwa siku ya Jumatatu tarehe 01 Machi 2021 saa nne asubuhi mbele ya DIVISHENI YA MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI katika Ofisi za EWURA Kanda ya Mashariki, Dar Es Salaam.

UNATAKIWA kufika bila kukosa, wewe binafisi au mwakilishi wako aliyeidhinishwa na uwasilishe ushahidi unaotarajia kuutumia katika utetezi wako kwa upande mwingine na kwa EWURA kabla ya siku ya Jumatano tarehe 20 mwezi Februari 2021.

IMETOLEWA na EWURA leo tarehe 22 mwezi Januari 2021.

MHANDISI EMMANUEL PANJA

KWA NIABA YA MENEJA WA KANDA YA MASHARIKI