JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI
MAMLAKA YA UDHIBITI WA §

HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI
(EWURA)

TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya kifungu Na.19 cha sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa
Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na
Kanuni Na. 21 (4) ya Kanuni za Petroleum (Wholesale, Storage, Retail and
Consumer Installation Operations), Gazeti la Serikali Toleo Na. 817 la 2020)

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati
na Maji (EWURA) imepokea ombi la kubadili umiliki wa leseni na jina la kituo cha
mafuta kama ifuatavyo:-

Jina la awali la kituo: Petronas Energy (T) Ltd — Kingolwira Petrol
Station

Nambari ya Leseni: PRL-2019-221

Mahali Kituo kilipo: Kiwanja No. 2, Kitalu “D” Eneo la Kingolwira,

Wilaya ya Morogoro, Mkoa wa Morogoro
Jina linalopendekezwa: Acer Petroleum (T) Limited - Masasi
Mmiliki wa awali: Petronas Energy (T) Ltd
Mmiliki mpya: Acer Petroleum (T) Limited

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya mabadiliko ya umiliki na majina ya
leseni tajwa hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa
anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku kumi na nne toka tarehe ya tangazo hili.

Imetolewa na
Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji — EWURA

Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi, S.L.P. 2857, Dodoma, Simu: +255 26 2329003-3, Nukushi: +255 26 2329005
Barua Pepe: info@ewura.go.tz * Tovuti: http://www.ewura.go.tz



