JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA MAJI

MAMLAKA YA UDHIBITIWA §
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI P i s e

(EWURA)
TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya Kifungu cha 19 cha Sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa
Huduma za Nishati na Maji, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania)

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za
Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya leseni ya kuzalisha umeme
kutoka kwa Kampuni ya NextGen Solawazi Limited. EWURA inakaribisha maoni
au pingamizi kuhusiana na maombi hayo ya leseni. Taarifa za mwombaji pamoja
na aina ya leseni iliyoombwa zimetolewa hapa chini:

Na.

MAELEZO

Jina na anuani ya
Mwombayji

NextGen Solawazi Limited,

153 Barabara ya Haile Selassie,
S. L. P 79042,

Dar-es-Salaam.

Eneo la Mtambo

Kiwanja Namba 242-255, Eneo Maalum la Kiuchumi Kigoma,
Manispaa ya Ujiji, Mkoa wa Kigoma.

Taarifa za Wanahisa

1) Feroz Kassam, 33.3%.
Kiwanja Namba 465, Barabara ya Haile Selassie,
P. O. Box 79042
Dar-es-Salaam.

2) Anil Nanji, 33.3%.
1101 Napoli Drive, Pacific Palisades, CA 9027, USA.

3) Mayank Bhargava, 33.3%.
2303 Colonel Lindsay Court, Falls Church, VA 22043.
USA,

Maelezo ya Mtambo
na Matumizi

Megawati 5 kwa kutumia nishati ya jua, Mtambo una paneli
16,116, inveta 158 na transfoma mbili (2) kuzalisha umeme wa
msongo wa kilovoti 33 utakaounganishwa na mfumo wa
usambazaji umeme wa TANESCO katika Gridi Ndogo ya
Kigoma.

Aina na Muda
wa Leseni

Leseni ya muda mrefu ya kuzalisha umeme kwa miaka ishirini
(20)

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi kuhusiana na maombi haya awasilishe
kwa maandishi kabla ya saa 10 jioni ndani ya siku ishirini na moja (21) tangu siku
ya kutolewa kwa tangazo hili. Maombi ya leseni yanaweza kuonyeshwa kwa mtu
kwa maombi maalum ya maandishi.

Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi, S.L.P. 2857, Dodoma, Simu: +255 26 2329003-4, Nukushi: +255 26 2329005
Barua Pepe: info@ewura.go.tz * Tovuti: http://www.ewura.go.tz




Imetolewa na:
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