
 

 

 

MWITO WA KUTOA MAONI  

 

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni taasisi ya udhibiti wa 

huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea, iliyoundwa kwa Sheria ya EWURA 

Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti 

kiufundi na kiuchumi sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA ina wajibu 

wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta 

na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa 

kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; 

kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa  huduma wanapata faida halali 

na stahiki kwenye vitega uchumi vyao. 

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa 
kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka 
wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA. 

 
Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa 
inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta 
ya mafuta ya petroli. 

 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Uraia 

Aina ya Leseni 

1.  UK Holding Company 
Limited, 
S.L.P 3215, 
Dar es salaam. 

Eneo la Keko 
Mwanga, Mtaa wa 
Depoit – Temesa, 
Wilaya ya Temeke, 
Dar es salaam 

John Msigwa 
(Mtanzania) 

Leseni ya jumla 
ya vilainishi  
(Lubricant) 

2.  Sun Shine Mining 
Limited, 
S.L.P. 31299,  
Dar es Salaam. 
 

Eneo la kijiji cha 
Konkilanki, Wilaya 
ya Iramba, Mkoa wa 
Singida. 

Heilongjiang 
Liaoning 
(Mchina) 

Leseni ya Kituo 
cha Mafuta 
kwa Matumizi 
Binafsi 



S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Uraia 

Aina ya Leseni 

3.  Kioo Limited, 
S.L.P. 9273, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 180, 
Eneo la 
Chang’ombe, 
Manispaa ya 
Temeke, Mkoa wa 
Dar es Salaam 

Kumar Krishnan 
(Mhindi) 

Leseni ya Kituo 
cha Mafuta 
kwa Matumizi 
Binafsi 

4.  Oliver Rishaely Kaaya 
Dabalo, 
S.L.P. 15374,  
Arusha. 
 

Eneo la Kijiji cha 
Dabalo, Kata ya 
Dabalo, Wilaya ya 
Chamwino, Mkoa 
wa Dodoma. 

Oliver Rishaely 
Kaaya  
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 
cha Mafuta 
Kijijini 

5.  Oryx Morocco Service 
station, 
S.L.P 9540, 
Dar es salaam. 

Kiwanja Na.27, 
Eneo la Ursino 
South, Manispaa ya 
Kinondoni, Dar es 
salaam. 

Kalpesh Mehta 
(Raia wa 
Uingereza) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

6.  Unique Petroleum 
Tanzana Ltd- Mabama, 
S.L.P. 119,  
Tabora. 
 
 

Eneo la Kijiji cha 
Mabama, Barabara 
ya Urambo, Kata ya 
Mabama, Wilaya ya 
Uyui, Mkoa wa 
Tabora. 

Shaffin Sumar 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 
cha Mafuta 

7.  Samo Christopher 
Roche- Bukene, 
S.L.P. 872,  
Musoma. 
 

Eneo la Kijiji cha 
Bukene, Kata ya 
Bukene, 
Wilaya ya Nzega, 
Mkoa wa Tabora. 

Samo Christopher 
Roche 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 
cha Mafuta 

8.  Kinyalla General 
Traders, 
S.L.P 2185, 
Arusha. 

Kijiji cha Muriet, 
Kata ya Sokoni 1, 
Halmashauri ya Jiji 
la Arusha, Mkoa wa 
Arusha. 

Aloyce Ephrahim 
Mosha (Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

9.  Ketumbeine Filling 
Station, 
S.L.P 84, 
Longido. 

Kijiji cha Armanie, 
Kata ya 
Ketumbeine, Wilaya 
ya Longido, Mkoa 
wa Arusha 

Eliud Loitu Mollel 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

10.  Ntanyinya Fuel Filling 
Station – Saza, 
S.L.P 101, 

Kijiji cha Saza, 
Wilaya ya Songwe, 
Mkoa wa Songwe. 

Fidel A. Ntanyinya 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 



 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Uraia 

Aina ya Leseni 

Chunya. 

11.  Delldeta Refueling,  
S.L.P 35691, 
Dar es Salaam. 

Kijiji cha Mpepai, 
Wilaya ya Mbinga, 
Mkoa wa Ruvuma. 

Nurubicco Charles 
Mponda 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

12.  Gudal (T) Co. Ltd-
Msamvu, 
S.L.P. 216, 
Nzega. 

Kiwanja Na. 328, 
Kitalu “B”, Eneo la 
Msamvu 
Mwembesongo, 
Wilaya ya Morogoro, 
Mkoa wa Morogoro. 

Hassan Mussa 
Abdillah 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta  

13.  Darpco Energy Co. Ltd, 
S.L.P. 3892, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 2024, 
Kitalu “K”, Eneo la 
Mbezi, Wilaya ya 
Kinondoni, Mkoa wa 
Dar es salaam. 

Thabit George 
Mkasi 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta  

14.  Energy Oil Bamaga, 
S.L.P. 106125, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 572, 
Kitalu “43”, Eneo la 
Kijitonyama, Wilaya 
ya Kinondoni, Mkoa 
wa Dar es salaam. 

Sood mohamed 
Sood 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

15.  Amer Mohamed Mbarak, 
S.L.P. 13656, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 1028, 
Kitalu “V”, Eneo la 
Sokota, Wilaya ya 
Temeke, Mkoa wa 
Dar es salaam. 

Amer Mohamed 
Mbarak 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

16.  Hass Petroleum (T) Ltd 
Geita Service Station, 
S.L.P. 78341, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 41, 
Kitalu ‘M’, eneo la 
Mbugani - Geita 
Mjini, Wilaya ya 
Geita, Mkoa wa 
Geita 

Abdulkadir Ahmed 
Hussein 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta                 

17.  Fly Petrol Station, 
S.L.P. 480, 
Musoma. 

Kiwanja Na. 80, 
Kitalu “B”, eneo la 
Makutano Trading 
Center, Wilaya ya 
Butiama, Mkoa wa 
Mara. 

Mwita Mnanka 
Ohura  
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta                 



S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Uraia 

Aina ya Leseni 

18.  Alindas Transport & Oil 
Products Ltd – 
Rwambaizi  
S.L.P. 159, 
Karagwe 

Kiwanja Na. 1, 
Kitalu “A”, eneo la 
Rwambaizi, Wilaya 
ya Karagwe, Mkoa 
wa Kagera. 

Amos Daudi 
Kaihula 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta                 

19.  Damian F. Bulunda - 
Bulunda Oil, 
S.L.P. 44, 
Buchosa. 

Kijiji cha Bukokwa, 
Wilaya ya Buchosa, 
Mkoa wa Mwanza. 

Damian Francisco 
Bulunda 
(Mtanzania) 
 

Leseni ya kituo 
cha mafuta                 

20.  Joseph Augustino 
Mdaka, 
S.L.P 273, 
Mbinga. 

Kiwanja Na.30, 
Kitalu “A”, Eneo la 
Tanki la Maji 
(Masumuni), Mbinga 
Mjini, Mkoa wa 
Ruvuma. 

Joseph Augustino 
Mdaka 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
usambazaji wa 
Gesi ya kupikia 
(LPG) 

21.  NA, 
S.L.P. 1484, 
Iringa. 
 

Eneo la Kitanzini, 
Barabara ya 
Jamatini, Iringa 
Mjini, Mkoa wa 
Iringa. 

Fahmi Omary 
Awadh  
(Mtanzania) 

Leseni ya 
usambazaji wa 
Gesi ya kupikia 
(LPG) 

22.  Albert Hosea, 
Iringa Mjini, 
Iringa. 
 

Eneo la Iringa Mjini, 
Kata ya Ilala, Iringa 
Mjini, Mkoa wa 
Iringa. 

Albert Hosea 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
usambazaji wa 
Gesi ya kupikia 
(LPG) 

23.  Kisamo Filling Station, 
S.L.P. 159, 
Karatu. 
 

Eneo la Singida 
Mjini, Barabara ya 
Majengo, 
Kata ya Majengo, 
Singida Mjini, Mkoa 
wa Singida. 

Anael Akilimali 
Kisamo  
(Mtanzania) 

Leseni ya 
usambazaji wa 
Gesi ya kupikia 
(LPG) 

 
 

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa 
leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo 

kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili 
kupitia anwani tajwa hapa chini. 

 
Imetolewa na  

Mkurugenzi Mkuu,  
Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji  


