
1 
 

Mwongozo wa Jinsi ya Kujisajili Kwenye Kanzi Data ya Watoa 

Huduma wa Ndani 

 

Mwombaji kwa ajili ya kujisajili kwenye Kanzi Data ya Watoa Huduma wa Ndani (The 

Local Suppliers and Service Providers Database-LSSP) ni kama ifuatavyo: 

1. Jaza kikamilifu fomu Na. N-100; 

2. Nakala ya hati ya usajili wa kampuni yako BRELA; 

3. Nakala ya hati ya namba ya mlipa kodi (TIN); 

4. Nakala ya hati ya kuwa umelipa kodi (Tax Clearance Certificate); 

5. Nakala ya leseni ya biashara; 

6. Nakala ya kusajiliwa kwenye Bodi za Kitaaluma (kwa mfano, CRB); 

7. Nakala ya usajili wa kampuni kwenye Mfuko wa Hifadhi ya Jamii (NSSF); 

8. Barua ya utambulisho kutoka benki/Bank Statement (ya angalau miezi mitatu); na 

9. Nakala ya hati ya wanahisa kutoka BRELA; 

 

ILANI: Usajili kwenye Kanzi Data ya Watoa Huduma wa Ndani (LSSP) ni kwa ajili 

ya kampuni zinazomilikiwa na Watanzania. Kampuni ya nje inaweza 

kusajiliwa ikiwa itakuwa imeingia ubia na kampuni ya ndani kwa angalau 

asilimia 25 ya hisa. 

 

Mamombi yaliyokamilika yatumwe kupitia wavuti wa EWURA -   

info@ewura.go.tz  
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