

FOMU NA. N-100

FOMU YA MAOMBI YA KUJISAJILI KWENYE KANZI DATA YA WATOA HUDUMA WA NDANI KWENYE SEKTA YA MAFUTA NA GESI ASILIA

Kwa matumizi ya Ofisi	Tarehe ya mhuri	Kupokelewa	Hatua zilizochukuliwa
Maoni			

Andika "N/A" ikiwa kipengee hakikuhusu ama hakihusiani na shughuli ya kampuni yako. Kuto kujibu maswali ama kuto kujibu kikamilifu kunaweza kuchelewesha usajili wa kampuni yako.

Kabla ya kujaza hii fomu ya maombi, tafadhali tembelea tovuti yetu www.ewura.go.tz "[Local Content LSSP Dat abase](#)" kwa maelezo na taarifa zaidi kuhusu usajili wa kampuni kwenye Kanzi Data.

Sehemu ya 1: Taarifa za Mwombaji Kwa Niaba ya Kamapuni

1. Majina Kamili

Jina la Ukoo (Jina la mwisho)

Jina la Kwanza

Jina la Kati

--	--	--

2. Majina Kamili kama yanavyosomeak kwenye kitambulisha cha uraia (NIDA)

Jina la Ukoo

Jina la Kwanza

Jina la Kati

--	--	--

3. Majina mawiili ya wawakilishi wengine (pamoja na viambatanishi)

Jina la Ukoo

Jina la Kwanza

Jina la Kati

--	--	--

4. Namba ya Utambulisho wa Taifa, Namba ya Leseni ya Udereva na Hati ya Kusafiria (moja wapo kati ya hizo)

Namba ya Kitambulishi cha Taifa Namba ya Leseni ya Udereva Namba ya Hati ya Kusafiria

--	--	--

5. Jinsia, tarehe na mwaka wa kuzaliwa, Mahali ulipozaliwa (kwa walioorodheshwa hapo juu)

Jinsia (ME/KE) Tarehe na Mwaka wa Kuzaliwa (dd/mm/yyyy) Mahali ulipozaliwa

6. Nchi uliyozaliwa, Uraia, Nchi

Nchi uliyozaliwa Uraia

Sehemu ya 2: Taarifa Kuhusu Kampuni

Jaza taarifa za kampuni kwenye nafasizilizoachwa wazi

A. Jina la Mtaa na Namba

Apt.

Ste.

Flr.

Namba

--	--	--	--	--	--

Mji au Jiji

Wilaya

Mkoa

--	--	--

B. Namba ya Simu, Anuani na barua pepe

Namba ya simu	Namba ya Simu ya Kiganjani	Anuani	Barua pepe

C. Sanduku la Posta

Sanduku la Posta	Mkoa au Jiji

Sehemu ya 3: Taarifa kuhusu uhalali wa mwombaji

Mjazaji anatakiwa awe na umri wa miaka 18 na kuendelea

- A. Nimekuwa mkazi wa halali katika Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa kipindi kisichopungua miaka 5?
- B. Nimekuwa mkazi wa kudumu kisheria katika Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa kipindi cha miaka 3. Umeoa/kuolewa na mmekuwa mkiishi na mkeo/mmeo ambaye ni raia wa Kitanzania kwa kipindi cha miaka 3?
- C. Ni wakaazi halali wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na wewe ni mke wa Mtanzania na amekuwa anafanya kazi nje ya nchi mara kwa mara.
- D. Sifa nyingine (eleza)

Sehemu ya 4: Jina la kampuni

- A. Jina la Kampuni (Kama lilivyosajiliwa BRELA)

- B. Jina la Kibiashara (kama ni tofauti na hapo juu)

- C. Weka alama kwenye kisanduku kuhusu aina ya kampuni yako kama ilivyosajiliwa BRELA.

<input type="checkbox"/>	Individual/Sole proprietor or single member	<input type="checkbox"/>	C-Corporation
<input type="checkbox"/>	S-Corporation	<input type="checkbox"/>	Partnership
<input type="checkbox"/>	Trust/estate	<input type="checkbox"/>	Limited Liability Company
<input type="checkbox"/>	Others		

Sehemu ya 5: Wanahisa/Wabia

Wanahisa/Wabia	
Majina ya wabia/Wabia	Idadi ya hisa (%)

Sehemu ya 6: Shughuli ya Kampuni

Chagua boksi sahihi linaloeleza aina ya Shughuli zinazofanyika katika Kampuni

	Shughuli za Uhandisi (engineering)		Huduma za Sheria
	Ujenzi (barabara, majengo)		Huduma za bima
	Huduma za chakula na malazi		Ushauri wa Kitaalam na Utafiti
	Lojistiki (usafirishaji, uhifadhi wa mizigo)		Ukulima wa mbogamboga
	Ulinzi binafsi		Ufugaji (maziwa na nyama)
	Uzalishaji wa kuku (mayai na nyama)		Uvuvi wa samaki(ziwani, moro au bahari)
	Nyingine (Eleza)		

Sehemu ya 7: Shughuli mahususi

Chagua na Uelezee mgawanyo wenu wa Shughuli

A. Uhandisi		Umeme
	Ujenzi	Gesi na Mafuta
	Mekanikia	Mazingira
B. Huduma za Kisheria		Majadiliano

	Haki za Raia		Utawala wa Mkatoba
	Jinai		Madai
C. Nyigine (Eleza)			

Sehemu ya 8: Maelezo ya kina kuhusu shughuli zinazofanywa na kampuni yako

Sehemu ya 9: Namba ya Mlipa Kodi (TIN)	
Andika TIN namba ya kampuni	

KWA WAOMBAJI WOTE: Ikiwa hukujaza sehemu ya fomu hii au kushindwa kuwasilisha nyaraka zinazohitajika zilizoordheshwa, EWURA inaweza kuyakataa maombi yako.

Sehemu ya 10: Jina la Muombaji na Sahihi

Jina la Ukoo	Jina la Kwanza	Jina la Kati
Sahihi		Tarehe

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)
 Dodoma, 2021