



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA NISHATI

MAMLAKA YA UDHIBITI WA
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI
(EWURA)



MWITO WA KUTOA MAONI

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea, iliyoundwa kwa Sheria ya EWURA Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti kiufundi na kiuchumi sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/N	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Polot Energies, S.L.P. 196, Morogoro.	Kiwanja Na. 37, Kitalu "I", Eneo la Uwanja wa ndege, Wilaya ya Morogoro, Mkoa wa Morogoro.	Evans Mella (Mtanzania)	Leseni ya kuhifadhi mafuta (Storage)
2.	Galaxy Auto Center Limited, S.L.P. 1101, Arusha.	Eneo la Moshono, Wilaya ya Arusha Mjini, Mkoa wa Arusha.	Irfhan Virjee (Mtanzania)	Leseni ya jumla ya vilainishi (Lubricant)

S/N	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
3.	UK Holding Company Limited, S.L.P. 3215, Dar es Salaam.	Eneo la Chang'ombe, Wilaya ya Temeke, Mkoa wa Dar es Salaam.	John Msigwa (Mtanzania)	Leseni ya jumla ya vilainishi (Lubricant)
4.	General Petroleum Limited, S.L.P. 106132, Dar es Salaam.	Kiwanja Na. 289-290, eneo la Chang'ombe, Wilaya ya Temeke, Mkoa wa Dar es Salaam.	Irfan Ullah Khan (Mtanzania)	Leseni ya kiwanda cha kutengenezaji vilainishi (Lubricant Blending Plant)
5.	Mount Meru Petroleum Ltd-Buhongwa, S.L.P. 7094, Arusha.	Kiwanja Na. 8, Kitalu "K", eneo la Buhongwa, Jijini Mwanza.	Atul Mittal (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
6.	Liputa Service Station, S.L.P. 45, Mtwara.	Kijiji cha Nagaga, Wilaya ya Masasi, Mkoa wa Mtwara.	Karim Liputa (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
7.	Petroafrica-Mkuti Service Station, S.L.P. 4878, Dar es Salaam.	Kiwanja Na. 205 & 206, Eneo la Mkuti, Wilaya ya Masasi, Mkoa wa Mtwara.	Yassin Hersi Warsame (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
8.	Karim Liputa, S.L.P. 45, Mtwara.	Kijiji cha Chiungutwa, Wilaya ya Masasi, Mkoa wa Mtwara.	Karim Liputa (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
9.	Lake Oil Samora Avenue Dar es Salaam, S.L.P. 5055, Dar es Salaam,	Kiwanja Na. 768/39, Eneo la Samora Avenue, Manispaa ya Ilala, Mkoa wa Dar es salaam.	Ally Edha Awadh (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
10.	Oryx Morocco Service Station, S.L.P. 9540, Dar es Salaam.	Kiwanja Na. 27, Eneo la Ursino Estate, Wilaya ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es Salaam.	Kalpesh Mehta (Raia wa Uingereza)	Leseni ya kituo cha mafuta
11.	ABIDA Investment Co. Ltd, S.L.P. 84,	Kiwanja Na. 58, Kitalu "A", eneo la Kahama Mjini,	Bakari Juma Nzagamba (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa

S/N	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
	Kahama.	Wilaya ya Kahama, Mkoa wa Shinyanga.		Gesi ya kupikia (LPG)
12.	Katoro Oil, S.L.P 627, Bukoba.	Kiwanja Na. 345, Kitalu "B", eneo la Kagondo, Wilaya ya Bukoba, Mkoa wa Kagera.	Rajesh Prabhudas Ukabhai (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa Gesi ya kupikia (LPG)
13.	Valeriani John Ottaru S.L.P 403, Bunda.	Mtaa wa Baiskeli - Bunda Mjini, Wilaya ya Bunda, Mkoani Mara.	Valeriani John Ottaru (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa Gesi ya kupikia (LPG)

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.

**Imetolewa na
Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji**