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TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya kifungu Na.19 cha sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa
Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na
Kanuni Na. 21 (4) ya Kanuni za Petroleum (Wholesale, Storage, Retail and
Consumer Installation Operations), Gazeti la Serikali Toleo Na. 817 la 2020)

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati
na Maji (EWURA) imepokea ombi la kubadili umiliki wa leseni na jina la kituo cha
mafuta kama ifuatavyo:-

Jina la awali la kituo: Chobho Petrol Station
Nambari ya Leseni: PRL-2020-331
Mahali Kituo kilipo: Kiwanja Namba.910, Kitalu “A”’Eneo la Masanga,

Manispaa ya Kigoma, Mkoa wa Kigoma
Jina linalopendekezwa: Tumbo Petrol Station
Mmiliki wa awali: Fanuel Chukilizo Madyogo
Mmiliki mpya: Valence Tumbo Massawe

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya mabadiliko ya umiliki na majina ya
leseni tajwa hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa
anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku kumi na nne toka tarehe ya tangazo hili.

Imetolewa na
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Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi, S.L.P. 2857, Dodoma, Simu: +255 26 2329003-3, Nukushi: +255 26 2329005
Barua Pepe: info@ewura.go.tz * Tovuti: http://www.ewura.go.tz



