
 

 

 

MWITO WA KUTOA MAONI  

 

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni taasisi ya 

udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea, iliyoundwa 

kwa Sheria ya EWURA Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za 

Mamlaka ni pamoja na kudhibiti kiufundi na kiuchumi sekta za Nishati na Maji 

kwa Tanzania Bara. EWURA ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati 

na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka 

inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma 

zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; 

salama na kwa uhakika; na kwamba watoa  huduma wanapata faida halali na 

stahiki kwenye vitega uchumi vyao. 

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za 
mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha 
sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na 
EWURA. 

 
Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania, 
taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo 
wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. 

 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Uraia 

Aina ya 
Leseni 

1.  Alfa Energy Tanzania 
Limited, 
S.L.P. 78341, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 3, 
Kitalu ‘F’, Eneo la 
Kibada, Manispaa 
ya Kigamboni, Mkoa 
wa Dar es Salaam. 

Ibrahim Adan 
Hassan 
(Raia wa Kenya) 

Leseni ya jumla 
ya mafuta  

2.  Polot Commercial 
Investment Company 
Limited,    
S.L.P 196,                   
Morogoro. 

Kiwanja Na. 90, 
Kitalu “IIA”, Eneo la 
Old Dar es Salaam 
road (Boma), wilaya 

Evans Epafras 
Mella  
(Mtanzania) 

Leseni ya jumla 
ya mafuta 
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S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Uraia 

Aina ya 
Leseni 

ya Morogoro mjini, 
Mkoa wa Morogoro. 

3.  Estim Construction 
Company Limited, 
S.L.P 4163,  
Dodoma. 
 

Kiwanja Na.184, 
Wilaya ya Bahi, 
Mkoa wa Dodoma. 

Darpan Girdharbhai 
Pindolia (Raia wa 
Uingereza) 

Leseni ya Kituo 
cha Mafuta 
kwa Matumizi 
Binafsi 

4.  CATA Mining Company 
Limited, 
S.L.P 531, 
Dar es Salaam, 

Eneo la Kiabakari, 
Wilaya ya Butiama, 
Mkoa wa Mara. 

Shadrack Lameck 
Msekalile 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 
cha Mafuta 
kwa Matumizi 
Binafsi 

5.  Solar Nitrochemicals 
Limited, 
S.L.P 17648, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 176 & 
177, Kitalu “E”, eneo 
la Visegese, Wilaya 
ya Kisarawe, Mkoa 
wa Pwani 

Manish Nuwal 
(Raia wa India) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 
kwa matumizi 
binafsi 

6.  Mineral Oil Corporation 
Ltd, 
S.L.P 426, 
Arusha. 

Kiwanja Namba 14, 
Eneo la Themi 
Viwandani, Kata ya 
Themi, Halmashauri 
ya Jiji la Arusha, 
Mkoa wa Arusha. 

Sandesh Kumar 
Aggawal 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 
kwa matumizi 
binafsi 

7.  Rocktronic Limited, 
S.L.P 377,   
Iramba. 

Eneo ya Barabara 
ya Ulemo/Iramba, 
Wilaya ya Iramba, 
Mkoa wa Singida 

Prajesh Chauhan 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 
kwa matumizi 
binafsi 

8.  Karisian Filling Station, 
S.L.P 2105, 
Arusha. 

Kijiji cha Kiseriani, 
Kata ya Malangarini, 
Wilaya ya Arumeru, 
Mkoa wa Arusha. 

Louis Nathan Mollel 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

9.  GSM Petroleum Limited, 
S.L.P. 6244, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 2084, 
Kitalu “3” Eneo la 
Shimo la udongo 
(Kurasini), Manispaa 
ya Temeke, Mkoa 
wa Dar es Salaam 

Ghalib Said 
Mohamed  
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

10.  Olympic Petroleum 
Kibada, 
S.L.P. 16484, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na P2665, 
Kitalu “1” Eneo la 
Kibada, Manispaa 

Ally Mohamud 
Adon 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 
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S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Uraia 

Aina ya 
Leseni 

ya Kigamboni, Mkoa 
wa Dar es Salaam 

11.  Olympic Petroleum 
Goba, 
S.L.P 16484, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. P5014, 
Kitalu “1” Eneo la 
Goba, Kata ya 
Mbezi, Manispaa ya 
Ubungo, Mkoa wa 
Dar es Salaam 

Ally Mohamud 
Adon 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

12.  Lake Oil Victoria 
Kijitonyama Dar es 
Salaam, 
S.L.P 5055, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 71, 
Kitalu “45B”, eneo la 
Victoria Kijitonyama, 
Manispaa ya 
Kinondoni, Mkoa wa 
Dar es Salaaam. 

Ally Edha Awadh 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta              

13.  Barrel Petrol Energy-
Kinyerezi Petrol Station 
S.L.P 21420, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 1979, 
Kitalu “B”, Eneo la 
Kanga (Kinyerezi), 
Manispaa ya Ilala, 
Mkoa wa Dar es 
Salaam. 

Khalid Seif Sood 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

14.  Lake Oil Miyuji South 
Dodoma, 
S.L.P. 5055, 
Dar es Salaam. 
 

Eneo la Miyuji, 
Kiwanja Na.1, Kitalu 
“BF”, Dodoma Mjini, 
Mkoa wa Dodoma 

Ally Awadh 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 
cha Mafuta 

15.  Emmanuel Haleluya 
Kessy T/A Kikombo 
Petrol Station  
S.L.P. 3073, 
Dodoma. 
 

Eneo la Buigiri, 
Kiwanja Na.117, 
Kitalu “C”, Wilaya ya 
Chamwino, Mkoa 
wa Dodoma 

Emmanuel 
Haleluya Kessy 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 
cha Mafuta 

16.  Juma Yusufu Kishari 
T/A Malimaua Filling 
Station, 
S.L.P 81, 
Kondoa.  

Kijiji cha Itaswi 
Wilaya ya Kondoa 
Mkoa wa Dodoma 

Juma Yusufu 
Kishari  
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 
cha mafuta 

17.  Buzenganwa Filling 
Station, 
S.L.P 13, 
Chato. 

Kiwanja na. 1, Kitalu 
‘A’, Eneo la 
Buseresere, Wilaya 
ya Chato, Mkoa wa 
Geita. 

Charles Mihayo 
Buzenganwa 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta                 
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S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Uraia 

Aina ya 
Leseni 

18.  Emmanuel Yeroboam 
Silaa, 
S.L.P 4118, 
Mwanza. 

Kijiji cha Chigunga, 
Wilaya ya Geita, 
Mkoani Geita 

Emmanuel 
Yeroboam Silaa 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta                 

19.  Buzenganwa Filling 
Station, 
S.L.P 13, 
Chato.  

Kiwanja na. 14, 
Kitalu ‘A’, Eneo la 
Runazi, Wilaya ya 
Biharamulo, Mkoa 
wa Kagera. 

Charles Mihayo 
Buzenganwa 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta                 

20.  Cosmas Cornely 
Ndibalema T/A 
Mungubariki Filling, 
Station,  
S.L.P 561, 
Karagwe. 

Kijiji cha Ruzinga, 
Kata ya Chanika, 
Wilaya ya Karagwe, 
Mkoani Kagera 

Cosmas Cornely 
Ndibalema 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta                 

21.  Huruma Paul Marundi – 
Kyimo Filling Station 
S.L.P 247 
Tukuyu 

Kiwanja Na. 1, 
Kitalu “C”, Kijiji cha 
Kyimo, Wilaya ya 
Rungwe, Mkoa wa 
Mbeya. 

Huruma Paul 
Malundi 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

22.  Summer Estate Limited, 
S.L.P 702, 
Mbeya. 

Kiwanja Na. 6, 
Kitalu “H”, Eneo la 
Kiwira, Wilaya ya 
Rungwe, Mkoa wa 
Mbeya. 

John Johnson 
Summer 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

23.  Mwilama Oil Company 
Limited, 
S.L.P 76818, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 9, 
Kitalu “K”, Eneo la 
Idofi, Makambako 
Mjini, Mkoa wa 
Njombe. 

Jonas Mwilama 
Sanga  
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

24.  Mbuyuni Filling Station, 
S.L.P 141, 
Ruangwa. 

Kiwanja Na. 1, 
Kitalu “G” Eneo la 
Kimanzichana 
Kusini, Wilaya ya 
Mkuranga, Mkoa wa 
Pwani. 

Bakari Mohamedi 
Manzi  
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

25.  Imperial Petroleum, 
S.L.P 2150, 
Pwani. 

Kiwanja Na. 41, 
Eneo la Kongowe, 
Kata ya Kongowe, 
Halmashauri ya 

Muhibhessein 
Fidahussein 
Bharwani 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 
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S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Uraia 

Aina ya 
Leseni 

Wilaya ya Kibaha, 
Mkoa wa Pwani. 

26.  Kiwangwa Pump 
Station, 
S.L.P 118, 
Pwani. 

Kiwanja Na. 3, 
Kitalu “A”, Eneo la 
Kiwangwa, wilaya 
ya Bagamoyo, Mkoa 
wa Pwani. 

Yohana Edward 
Mtweve 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

27.  AA Filling Station.               
S.L.P 36088,            
Pwani. 

Kitongoji cha Gome, 
Kijiji cha Msanga, 
Halmashauri ya 
wilaya ya Kisarawe, 
Mkoa wa Pwani. 

Athumani Juma 
Digaga 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

28.  Relax Petroleum 
Limited-Nkasi, 
S.L.P 25195, 
Dar es Salaam. 

Kijiji cha Mtakuja, 
Kata ya Kirando, 
Wilaya ya Nkasi, 
Mkoa wa Rukwa. 

Mohamed Ally 
Kessy 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

29.  Acer Petroleum (T) 
Limited – Songea, 
S.L.P 78845, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 1, 
Kitalu “O”, Eneo la 
Namanditi, 
Manispaa ya 
Songea, Mkoa wa 
Ruvuma 

Atul Mittal 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

30.  Said Kate Makilagi T/A 
MFS Oil Fuel Service 
Station, 
S.L.P 433, 
Shinyanga. 

Kiwanja na. 1, Kitalu 
‘BB’, eneo la 
Majengo, Wilaya ya 
Shinyanga Mjini, 
Mkoa wa 
Shinyanga. 

Said Kate Makilagi 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta                 

31.  Salum Amour Salum 
Petrol Station Iguguno, 
S.L.P. 126, 
Nzega 
 

Eneo la Mwangu, 
Kata ya Iguguno, 
Wilaya ya Singida 
Vijijini, Mkoa wa 
Singida. 

Salum Amour 
Salum (Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 
cha Mafuta 

32.  Nassor Service Station 
Company Limited, 
S.L.P. 25195, 
Dar es Salaam. 
 

Eneo la 
Songambele, Mji wa 
Itigi, Kiwanja 
Na.424, Kitalu “X”, 
Wilaya ya Manyoni, 
Mkoa wa Singida. 

Abdallah Nassor Al-
Harthy 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 
cha Mafuta 
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S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Uraia 

Aina ya 
Leseni 

33.  Shiuya Company 
Limited, 
S.L.P 66, 
Mlowo – Songwe. 

Kiwanja Na. 370, 
Kitalu “F”, Eneo la 
Isongole, Wilaya ya 
Ileje, Mkoa wa 
Songwe. 

William Yamwetela 
Mwashiuya 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

34.  Emawi Trading Agency, 
S.L.P 54246, 
Mtwara. 

Kiwanja Na. 322, 
Kitalu “AA”, eneo la 
Sokoni, Wilaya ya 
Mtwara Mjini, Mkoa 
wa Mtwara. 

Witness Thomas 
Kambo  
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Usambazaji wa 
Gesi (LPG) 

35.  Mexon Energy Limited, 
S.L.P 506, 
Njombe. 

Kiwanja Na. 405, 
Kitalu ‘Z’, Eneo la 
Mji Mwema, Wilaya 
ya Njombe, Mkoa 
wa Njombe. 

Mexon Jeptha 
Sanga 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Usambazaji 
Gesi (LPG) 

36.  Paul Venance Mkude, 
S.L.P 395, 
Sumbawanga. 

Barabara ya 
Nyerere, Kata ya 
Katandala, 
Sumbawanga Mjini, 
Mkoa wa Rukwa. 

Paul Venance 
Mkude (Mtanzania) 

Leseni ya 
Usambazaji wa 
Gesi (LPG) 

37.  James Mali Chubi,  
S. L. P 117,  
Simiyu. 

Sokoni, Bariadi, 
Simiyu 

John Mali Chubi 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Usambazaji 
Gesi (LPG) 

38.  Knit, Camaraderie and 
Harmonious Group 
Limited, 
S.L.P 33012, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Namba 26, 
Eneo la Viwanda 
Mbezi, Wilaya ya 
Kinondoni, Mkoa wa 
Dar es Salaam. 

Albert Makai Ngabo 
(Mtanzania) 

Leseni ya jumla 
ya vilainishi.  

 
Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa 

leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo 
kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili 

kupitia anwani tajwa hapa chini. 
 

Imetolewa na  
Mkurugenzi Mkuu,  

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji  


