

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA NISHATI

MAMLAKA YA UDHIBITI WA  
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI  
(EWURA)



**MWITO WA KUTOA MAONI**

***Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea, iliyoundwa kwa Sheria ya EWURA Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti kiufundi na kiuchumi sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.***

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/N	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Wellsford Tanzania Limited, S.L.P 68944, Dar es Salaam.	Kiwanja Na. 79, Eneo la Bonde la Mpunga, Manispaa ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es Salaam.	Vaileth Tarimo (Mtanzania)	Leseni ya jumla ya mafuta
2.	Agrioasis International Limited, S.L.P 1730, Dar es Salaam.	Eneo la Saramanda Tower, kata ya Mchafukoge, Manisp aa ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam.	Stambuli Stephen Myovela (Mtanzania)	Leseni ya jumla ya mafuta

S/N	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
3.	Meala Manisma Energy Branch Company Limited, S.L.P 8483, Dar es Salaam.	Kiwanja Na. 116, Kitalu '27', Eneo la Mikocheni, Manispaa ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es Salaam.	Mustafa Jama Mohamed (Raia wa Uingereza)	Leseni ya jumla ya mafuta
4.	United Energy Limited, S.L.P 7494 , Dar es Salaam.	Kiwanja Na. 2092, Eneo la Kizuiani, Kata ya Mbagala, Manispaa ya Temeke, Mkoa wa Dar es Salaam.	Mohamed Said Ismail (Raia wa Kenya)	Leseni ya jumla ya mafuta
5.	Alfa Energy Tanzania Limited, S.L.P 78341 , Dar es Salaam.	Kiwanja Na. 3, Kitalu "F" Eneo la Kibada, Wilaya ya Kigamboni, Mkoa wa Dar es Salaam.	Ibrahim Adan Hassan (Raia wa Kenya)	Leseni ya jumla ya mafuta
6.	Tanzania Breweries Limited (TBL), S.L.P 9013, Dar es Salaam.	Kiwanja Na. 79, Kitalu "AA", eneo la Uhurui,kata ya Mchikichini, Manispaa ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es Salaam.	Patel Kilovele (Mtanzania)	Leseni ya mafuta kwa matumizi binafsi
7.	Remigius Lweyongeza Lazaro T/A Remmy Filling Station, S.L.P 97, Kasulu.	Eneo la Kumtundu, Kijiji Cha Mvugwe, Wilaya ya Kasulu Mkoani Kigoma.	Remigius Lweyongeza Lazaro (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
8.	Bageni Company Limited, S.L.P 586, Kahama.	Kiwanja Na. 577, Kitalu "A", eneo la Kakola, Wilaya ya Msalala, Mkoa wa Shinyanga.	Manyengo Bageni Nyamrere (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
9.	Bageni Company Limited, S.L.P 586, Kahama.	Eneo la Bulige, Wilaya ya Msalala Mkoani Shinyanga.	Manyengo Bageni Nyamrere (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta

S/N	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
10.	Raulian Burukadi Katarama T/A Nkome Filling Station S.L.P 1752, Mwanza.	Eneo la Mnyala – Makurugusi, Kata ya Nkome, Wilaya ya Geita, Mkoa wa Geita	Raulian Burukadi Katarama (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
11.	Hamoki Service Station, S.L.P 20950, Dar es Salaam.	Kiwanja Na. P773, Eneo la Kitunda,kata ya Kitunda , Manispaa ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam	Haji Mohamed Kinjanga (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
12.	Salehe Habib Salehe T/A Nofal Filling Station, S.L.P 16550, Dar es Salaam.	Kiwanja Na. 2084, Kitalu 'A', Eneo la Kigogo, Manispaa ya Ubungo, Mkoa wa Dar es Salaam.	Salehe Habib Salehe (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
13.	MSS Service Station, S.L.P 367, Mpanda.	Eneo la Isinde, Wilaya ya Mlele, Mkoa wa Katavi.	Malick Said Salum (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
14.	Joan Deo Mutalemwa, S.L.P 77578, Mtwara.	Eneo la Mnara wa Voda,kata ya Vikindu, Wilaya ya Mkuranga, Mkoa wa Pwani.	Joan Deo Mutalemwa (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa Gesi ya LPG
15.	Mariam Mohamed Mussa, S.L.P 71386, Dar es Salaam.	Eneo la Mwandege- Bakhresa,kata ya Vikindu, Wilaya ya Mkuranga, Mkoa wa Pwani.	Mariam Mohamed Mussa (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa Gesi ya LPG
16.	Canobal Services Limited, S.L.P 3032, Dar es Salaam.	Eneo la Changanyikeni, kata ya Kinondoni, Manispaa ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es Salaam.	Joyce Herini Mlaki (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa Gesi ya LPG
17.	James Mali Chubi, S.L.P 117, Simiyu.	Eneo la Sokoni – Bariadi Mjini, Wilaya ya bariadi, Mkoa wa Simiyu.	James Mali Chubi (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa Gesi ya LPG

<b>S/N</b>	<b>Jina la Mwombaji</b>	<b>Eneo</b>	<b>Jina la Mkurugenzi/Uraia</b>	<b>Aina ya Leseni</b>
18.	Ipyana Watson Mwakatenya S.L.P 23, Mwadui-Shinyanga.	Eneo la Mwadui, Wilaya ya Kishapu, Mkoa wa Shinyanga	Ipyana Watson Mwakatenya (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa Gesi ya LPG
19.	Donald Aloyce Lugohe, S.L.P 173, Shinyanga.	Eneo la Kitangili, Wilaya ya Shinyanga Mjini, Mkoa wa Shinyanga.	Donald Aloyce Lugohe (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa Gesi ya LPG
20.	Hesbon Kataraihya Bukagile, S.L.P 442, Kahama.	Kiwanja Na. 88A, Kitalu "B", Eneo la Kahama Mjini, Wilaya ya Kahama Mkoani Shinyanga.	Hesbon Kataraihya Bukagile (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa Gesi ya LPG
21.	Mohamed Seleman Aman T/A Mbogwe Enterprises, S.L.P 300, Kahama.	Eneo la Mbulu – Kahama Mjini, Wilaya ya Kahama, Mkoani Shinyanga.	Mohamed Seleman Aman (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa Gesi ya LPG

**Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.**

**Imetolewa na  
Mkurugenzi Mkuu,  
Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji**