
 
 

MWITO WA KUTOA MAONI  

 

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni taasisi ya udhibiti wa 

huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea, iliyoundwa kwa Sheria ya 

EWURA Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na 

kudhibiti kiufundi na kiuchumi sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA 

ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta 

ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa 

Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya 

ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa  huduma 

wanapata faida halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao. 

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa 
kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo 
kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA. 

 
Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa 
inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa 
sekta ya mafuta ya petroli. 

 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Uraia 

Aina ya Leseni 

1.  Mosan Company Limited, 
S.L.P 25298, 
Dar es salaam. 

Kiwanja Na. 2086, 
Eneo la Kunduchi, 
Wilaya ya Kinondoni, 
Dar es salaam. 

Moshi Salum 
Ntankwa 
(Mtanzania) 

Leseni ya jumla 
ya vilainishi 

2.  Hass Terminal Limited, 
S.L.P  78341, 
Dar es salaam. 

Kiwanja Na. 29 na 31, 
Eneo la Vijibweni, 
Wilaya ya Kigamboni, 
Dar es salaam 

Abdulkadir Hussein 
(Mtanzania) 

Leseni ya jumla 
ya vilainishi 

3.  Rocktronic Limited, 
S.L.P. 377, 
Moshi. 

Eneo la Ulemo, 
Wilaya ya Iramba, 
Mkoa wa Singida. 

Dhiru Chauhan 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta kwa 
matumizi binafsi 

4.  Rocktronic Limited, 
S.L.P 377, 
Moshi. 

Kiwanja Namba 2215, 
Kijiji cha Malula, Kata 
ya King’ori, Wilaya ya 

Prajesh Chauhan 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta kwa 
matumizi binafsi 



S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Uraia 

Aina ya Leseni 

Arumeru, Mkoa wa 
Arusha. 

5.  Rocktronic Limited, 
S.L.P 377, 
Moshi. 

Kijiji cha Kiongozi, 
Wilaya ya Babati, 
Mkoa wa Manyara. 

Prajesh Chauhan 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta kwa 
matumizi binafsi 

6.  M/S Tanganyika Instant 
Coffee Public Limited 
Company, 
Bukoba.                      

 Kiwanja Na. 197, 
Kitalu “D”, Bukoba 
Mjini, Kagera. 

Rodness Milton 
Josephat (Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta kwa 
matumizi binafsi 

7.  Ahmed Farid Bazar Petrol 
Station Mitundu, 
S.L.P. 70, 
Itigi, Manyoni. 
 

Kijiji cha Mitundu, 
Kata ya Mitundu, 
Wilaya ya Manyoni, 
Mkoa wa Singida 

Ahmed Farid Bazar  
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 
cha Mafuta 

8.  Lake Oil Miyuji South 
Dodoma, 
S.L.P. 5055, 
Dar es Salaam. 

Eneo la Miyuji, 
Kiwanja Na.1, Kitalu 
“BF”, Dodoma Mjini, 
Mkoa wa Dodoma 

Ally Edha Awadh 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 
cha Mafuta 

9.  Augustino Peter Mmasi, 
S.L.P 10001, 
Dar es salaam. 

Kijiji cha Kabuku, Kata 
ya Kabuku, Wilaya ya 
Handeni, Mkoa wa 
Tanga. 

Augustino Peter 
Mmasi    (Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta 

10.  Jeventina Melick 
Mwabena, 
S.L.P 91, 
Makambako. 

Kiwanja Na. 160 Kitalu 
“A” Kijiji cha Ifunda, 
Wilaya ya Iringa Vijijini 
Mkoa wa Iringa. 

Jeventina Melick 
Mwabena 

(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta  

11.  Khalid Ramadhan Hoti, 
S.L.P 55,  
Kondoa. 

Kijiji Cha Kisese Dissa 
Wilaya ya Kondoa 
Mkoa wa Dodoma 

Khalid Ramadhan 
Hoti (Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta  

12.  Abilahi Kassim Mandepe – 
Rnine Gas Nyasa Petrol 
Station, 
S.L.P 27, 
Liwale. 

Kiwanja Na. 2, Kitalu 
‘A’, Eneo la Mtimbe – 
Mbamba Bay Mjini, 
Wilaya ya Nyasa, 
Mkoa wa Ruvuma 

Abilahi Kassim 
Mandepe 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 
cha Mafuta 

13.  RSBG Company Limited – 
Nachundu Petrol Station, 
S.L.P 188, 
Tabora. 

Kiwanja Na. 1017, 
Kitalu “F” Eneo la 
Iwambi, Jiji la Mbeya. 

Faraja Nachundu 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 
cha Mafuta 

14.  Guka Filling Station 
Haneti, 
S.L.P. 174, 
Kondoa 

Kijiji cha Haneti, Kata 
ya Haneti, Wilaya ya 
Chemba, Mkoa wa 

Jafari Rajabu Guka 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 
cha Mafuta 



 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Uraia 

Aina ya Leseni 

Dodoma. 

15.  Afroil Investment Limited- 
Nzega, 
S.L.P. 38383, 
Dar es Salaam. 
 

Eneo la Nzega Mjini, 
Kiwanja Na.165, Kitalu 
“U”,  Mjini, Wilaya ya 
Nzega, Mkoa wa 
Tabora. 

Hilmy Ahmed Mbarak 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha Mafuta 

16.  Valley Side Filling Station,  
S.L.P. 11253, 
Mwanza. 

Kiwanja Na. 19, Kitalu 
“F”, Uvinza Road, 
Eneo la Kasulu Mjini, 
Wilaya ya Kasulu 
Mkoani Kigoma. 

Feisal Mukhtar 
Mohamed 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta                 

17.  M & R Petroleum 
Company Limited, 
S.L.P 105003, 
Dar es salaam. 

Kiwanja Na. 38, Kitalu 
“B”, Eneo la 
Makumbusho, Wilaya 
ya Kinondoni, Dar es 
salaam. 

Mohamed hamisi 
kamonja 
(Mtanzania) 

Leseni ya jumla 
ya mafuta 

18.  Matemba Filling Station, 
S.L.P 141,  
Turiani. 

Kijiji cha Mvomero, 
Wilaya ya Mvomero, 
Mkoa wa Morogoro. 

Dickson Matemba 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta                  

19.  Tash Oil, 
S.L.P 10731, 
Dar es salaam. 

Kiwanja Na. 57, Kitalu 
J, Eneo la Kilindoni, 
Wilaya ya Mafia, Mkoa 
wa Pwani. 

Abdulkadir Ally 
Quilatten (Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta                  

20.  Laulent Jackson Mabamba 
T/A MMG Investment, 
S.L.P. 491, 
Bukoba. 

Eneo la Kilimilile, Kijiji 
cha Mushozi, Kata ya 
Kaagya, Wilaya ya 
Bukoba Vijijini, Mkoani 
Kagera. 

Laulent Jackson 
Mabamba 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta                 

21.  M/S Mwemage Catholic 
Parish, 
S.L.P. Private Bag, 
Bukoba. 

 Kijiji cha Itongo, Kata 
ya Ibwera, Wilaya ya 
Bukoba Vijijini, Mkoani 
Kagera. 

Florian Mathias 
Kamuhabwa 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta                 

22.  Petrolux Filling Station 
Kayenze, 
S.L.P. 
Mwanza. 

Eneo la Kayenze, 
Wilaya ya Ilemela 
Mjini, Mkoa wa 
Mwanza 

Chacha Maganya 
Magabe (Mtanzania) 

Leseni ya kituo 
cha mafuta                 

23.  John Iganas Shewiyo, 
S.L.P 13619, 
Arusha. 
 

Eneo la Olasiti, Kata 
ya Olasiti, Wilaya ya 
Arusha Mjini, Mkoa wa 
Arusha. 

John Iganas Shewiyo 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
usambazaji wa 
Gas ya LPG 

24.  Rajab Zimbwe Rajab, Eneo la Mabawa, Kata Rajab Zimbwe Rajab    Leseni ya 



S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Uraia 

Aina ya Leseni 

S.L.P 69, 
Tanga. 

ya Mabawa, Wilaya ya 
Tanga Mjini, Mkoa wa 
Tanga. 

(Mtanzania) usambazaji wa 
Gas ya LPG 

25.  Doreen Enterprises Ltd, 
S.L.P 32874, 
Dar es salaam. 

Kiwanja Na. 1325, 
Kitalu “B”, Ubungo 
Kibangu, Wilaya ya 
Ubungo , Dar es 
salaam 

Steve Omari 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
usambazaji wa 
Gesi ya LPG 

 
Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo 
juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya 
siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini. 
 
Jengo la EWURA, Kiwanja Na.3, Kitalu AD, Medeli West, S.L.P 2857, Dodoma. 
 

 
 

Imetolewa na:  
 

Mkurugenzi Mkuu. 
Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji -EWURA 


