

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA NISHATI

MAMLAKA YA UDHIBITI WA  
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI  
(EWURA)



**MWITO WA KUTOA MAONI**

***Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea, iliyoungwa kwa Sheria ya EWURA Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti kiufundi na kiuchumi sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.***

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/N	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Camel Oil (T) Limited, S.L.P. 22786, Dar es Salaam.	Kiwanja Na. 365&366, Barabara ya Mandela, Eneo la Kurasini, Wilaya ya Temeke, Mkoa wa Dar es Salaam.	Edha A. Nahdi (Mtanzania)	Leseni ya Kihifadhi Mafuta (Storage)
2.	Modern Flexible Packaging Ltd, S.L.P. 22786, Dar es Salaam.	Kiwanja Na. 109-A, Kitalu "16" Eneo la Chang'ombe, Wilaya ya Temeke,	Imtiaz Haji (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta kwa Matumizi Binafsi

<b>S/N</b>	<b>Jina la Mwombaji</b>	<b>Eneo</b>	<b>Jina la Mkurugenzi/Uraia</b>	<b>Aina ya Leseni</b>
		Mkoa wa Dar es Salaam.		
3.	Nile Perch Fisheries Limited, S.L.P. 1753, Mwanza.	Kiwanja na. 1/2, Kitalu "Industrial Area", Eneo la Nyakato, Jijini Mwanza.	Diamond Gulamhussein (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta kwa Matumizi Binafsi
4.	PMM Estates (2001) Limited, S.L.P. 33790, Dar es Salaam.	Kiwanja Na. 2384, Kitalu "75" Eneo la Vingunguti Mtambani, Halmashauri ya Wilaya ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam.	Judith Irungu Mhina (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta kwa Matumizi Binafsi
5.	Mamsera Filling Station – Fulgence Mwita Shirati, S.L.P 37, Mwika – Moshi.	Kijiji cha Mamsera Kati, Kata ya Mamsera, Wilaya ya Rombo, Mkoa wa Kilimanjaro.	Fulgence Mwita Shirati (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
6.	GBP Tanzania Limited, S.L.P 3728, Dar es Salaam.	Kiwanja Na. 377, Kitalu "A", Eneo la Nyasaka L.D, Jijini Mwanza	Rashid Seif Sood (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
7.	Nyumbani Filling Station, S.L.P 11211. Arusha.	Kijiji cha Masonga, Kata ya Tai, Wilaya ya Rorya, Mkoani Mara.	Kibago Marandi Marwa (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
8.	Nyumbani Filling Station, S.L.P 11211, Arusha.	Kijiji cha Ruhu, Kata ya Kyang'ombe, Wilaya ya Rorya, Mkoani Mara.	Kibago Marandi Marwa (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
9.	Muriba Machugu Isanchu, S.L.P 735. Mwanza.	Kiwanja Na. 489, Kitalu "J", Eneo la Buswelu, Wilaya ya Ilemera, Mkoani Mwanza.	Muriba Machugu Isanchu (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
10.	Oryx Oil Company Limited – Oryx Njombe Service Station,	Kiwanja Na. 337, Kitalu "Z", Eneo la Mjimwema, Njombe	Kalpesh Kantilal Mehta	Leseni ya Kituo cha Mafuta

S/N	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
	S.L.P 9540, Dar es Salaam.	Mjini, Wilaya ya Njombe, Mkoa wa Njombe	(Raia wa Uingereza)	
11.	Mount Meru Petroleum Ltd, S.L.P. 78845, Dar es Salaam.	Kiwanja Na P8084, Eneo la Gongo la mboto, Halmashauri ya Wilaya ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam.	Atul Mittal (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
12.	Magema Filling Station Company Limited- Kifuru, S.L.P. 96, Geita.	Kiwanja Na P6088, Eneo la Kinyerezi Kifuru, Halmashauri ya Wilaya ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam.	Samwel Magema Magazi (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
13.	Barrel Petro Energy Company Ltd-Chanika, S.L.P. 21420, Dar es Salaam.	Kiwanja Na. 201, Kitalu "D", Eneo la Chanika vikongoro, Halmashauri ya Wilaya ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam.	Khalid Seif Sood (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
14.	SOM Petroleum (T) Limited, S.L.P. 45053, Pwani.	Kiwanja Na. 1, Eneo la Pingo (Chalinze), Wilaya ya Bagamoyo, Mkoa Pwani.	Abdallah Hassan Mohamed (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
15.	C.F Ng`umbi Investment Company Limited- Mbalizi, S.L.P. 82, Mafinga.	Kiwanja Na. 405, Kitalu "D" Eneo la Mbalizi, Wilaya ya Mbeya, Mkoa Mbeya.	Chesco France Ng`umbi (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
16.	C.F Ng`umbi Investment Company Limited- Mbalizi, S.L.P. 82, Mafinga.	Kiwanja Na. 1026, Kitalu "R" Eneo la Nzovwe, Mkoa wa Mbeya.	Chesco France Ng`umbi (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
17.	Khamis Isuja Gaga Petrol Station, S.L.P. 11,	Kijiji cha Mitati, Wilaya ya Kondoa, Mkoa wa Dodoma.	Khamis Isuja Gaga (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta

S/N	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
	Kondoa.			
18.	Buti la Zungu Petrol Station, S.L.P. 278, Lindi.	Kiwanja Na. 39, Kitalu "T" Barabara ya Kawawa, Mkoa wa Lindi.	Zuberi Bakari Juma (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
19.	Ms Mwemage Catholic Parish, Private Bag Bukoba, Kagera.	Itongo, Ibwera, Bukoba Vijijini, Kagera	Fr. Florian Mathias Kamuhabwa (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
20.	Collins Oil Service Station, S.L.P. 13316, Mwanza.	Kiwanja Na. 509, Kitalu "K", Usagara, Misungwi, Mwanza	Corneli Noah Mwakabenga (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
21.	Otto Oil Service Station, S. L. P. 20, Misungwi.	Kiwanja Na. 150, Kitalu "G", Eneo la Biashara la Usagara, Wilaya ya Misungwi, Mkoani Mwanza	Jackson Benedicto Nyamsusa (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
22.	Samwel Magema Magazi T/A magema filling station Co. Ltd - Buseresere, S.L.P. 96, Geita.	Kiwanja Na. 1, Kitalu 'A', Eneo la Buseresere Trading Centre, Wilaya ya Chato, Mkoani Geita	Samwel Magema Magazi (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
23.	Seif Juma Seif T/A SJS Oil, S.L.P. 72, Kyerwa.	Kiwanja Na. 1, Kitalu 'C', Eneo la Mabira Trading Centre, Wilaya ya Kyerwa, Mkoani Kagera.	Seif Juma Seif (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
24.	Johnelly TZ Company Limited, S.L.P. 1338, Mwanza.	Eneo la Kayenze, Wilaya ya Ilemela, Mkoani Mwanza.	John Elisha Abel (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
25.	Majid Abdallah Kimaro, S.L.P 55685, Dar es Salaam.	Kiwanja Na. 2360, Kitalu "B", Eneo la Goba road, Wilaya ya Ubungo, Mkoa wa Dar es Salaam.	Majid Abdallah Kimaro (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta

S/N	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
26.	Amer Mohamed Mbarak Company Limited, S.L.P. 13656, Dar es Salaam.	Kiwanja Na. 801, Kitalu "F", Eneo la Kibada, Wilaya ya Kigamboni, Mkoa wa Dar es Salaam.	Amer Mohamed Mbarak (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
27.	Desire Petroleum, S. L. P. 250, Morogoro.	Kijiji cha Itongwa, Wilaya ya Mlimba, Mkoa wa Morogoro.	Frederick Damas Sagamiko (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
28.	Ngamila Tanzania Limited, S.L.P 80476, Dar es Salaam.	Kiwanja Na. 5 na 6, Eneo la Karasha - Mlowo, Wilaya ya Mbozi, Mkoa wa Songwe.	Godfrey Jafary Chaula (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
29.	Total Ipogolo, S.L.P. 1503, Dar es Salaam.	Kiwanja Na.16A, Kitalu "A", Iringa Mjini, Eneo la Ipogolo, Wilaya ya Iringa, Mkoa wa Iringa	Leonard Mhina (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
30.	Sumosa Filling Station and Company Limited, S.L.P. 84, Sikonge.	Eneo la Kijiji cha Tutuo, Kata ya Tutuo, Wilaya ya Sikonge, Mkoa wa Tabora.	Khalid Suleimani Nassor (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
31.	Khamisi Isuja Gaga Petrol Station, S.L.P. 11, Kondoa.	Eneo la Kijiji cha Mitati, Kata ya Kikore, Wilaya ya Kondoa, Mkoa wa Dodoma.	Khamisi Isuja Gaga (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
32.	Midlight Mathayo Minja, S.L.P. 593, Mwanza.	Eneo la Kanyama, Wilaya ya Magu, Mkoani Mwanza.	Midlight Mathayo Minja (Mtanzania)	Leseni ya Usambazaji wa Gesi (LPG)
33.	Mudathir Suleiman Athuman, S.L.P. 6070, Mwanza.	Eneo la Kanyama, Wilaya ya Magu, Mkoani Mwanza.	Mudathir Suleiman Athuman (Mtanzania)	Leseni ya Usambazaji wa Gesi (LPG)
34.	Go Energy Ltd, S.L.P. 2535, Dar es Salaam.	Kiwanja Na. 84, Eneo la Kinondoni road, Wilaya ya	Riyaz Mohamed Akber Takim (Mtanzania)	Leseni ya Usambazaji wa Gesi (LPG)

<b>S/N</b>	<b>Jina la Mwombaji</b>	<b>Eneo</b>	<b>Jina la Mkurugenzi/Uraia</b>	<b>Aina ya Leseni</b>
		Kinondoni, Mkoa wa Dar es Salaam.		
35.	Nyadanga Investment Company Limited, S.L.P. 21136, Dar es Salaam.	Kitalu "A", Eneo la Kariakoo sukuma, Wilaya ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam.	Augustino Silwani Mahuve (Mtanzania)	Leseni ya Usambazaji wa Gesi (LPG)

**Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili.**

**Imetolewa na:**

**Mkurugenzi Mkuu  
Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji**