



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA NISHATI

MAMLAKA YA UDHIBITI WA  
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI  
(EWURA)



## **TANGAZO LA MNADA WA HADHARA**

UMMA unatangaziwa kwamba Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) itauza kwa njia ya mnada wa hadhara vifaa chakavu vikiwemo samani na vifaa vya ofisi; na vifaa vya Tehama.

Mnada utafanyika tarehe 08/06/2022 kuanzia saa nne (4:00) Asubuhi katika eneo la jengo la PSSSF Millennium Tower-Makumbusho sehemu ya maegesho ya magari ghorofa ya kwanza ya chini (Basement 1) jijini Dar es Salaam.

### **MASHARTI YA MNADA**

1. Mnunuzi atalazimika kulipa asilimia mia moja (100%) ya thamani yote na kuondoa kifaa/vifaa atakavyonunua siku ya mnada;
2. Ruhusa ya kuangalia vifaa hivyo vinavyotarajiwa kuuzwa itatolewa siku mbili (2) kabla ya tarehe ya mnada wakati wa saa za kazi;
3. Kifaa kitanunuliwa kama kilivyo; na
4. Namba ya mawasiliano: +255765546649 /+255 753641044

+255 22 2923515-6

**MKURUGENZI MKUU**

**Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)**

**23/05/2022**

