



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA NISHATI

MAMLAKA YA UDHIBITI WA
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI
(EWURA)



**TAARIFA KWA UMMA
WAJIBU WA KUPATA LESENI YA USAMBAZAJI WA LPG PAMOJA NA KUWA
NA MIKATABA NA WAUZAJI WADOGO WA LPG**

**(Imetolewa kwa mujibu wa kanuni Na. 8 na 27 ya Kanuni za Uendeshaji wa
Biashara ya LPG, Gazeti la Serikali Na. 825/2020)**

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) inapenda kuwataarifu wasambazaji wote wa gesi ya LPG (*LPG Distributors*) kuhakikisha kuwa wakuwa na leseni ya kuendesha biashara hiyo kutoka EWURA na kuwa na mikataba na wauzaji wadogo wa gesi hiyo. EWURA inawataka wasambazaji wote wa LPG kufanya hivyo kabla ya tarehe 20 Novemba 2022.

EWURA itachukua hatua stahiki za kisheria kwa yeyote atakayeshindwa kutekeleza agizo hili.

Imetolewa na:

**MKURUGENZI MKUU
MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI – EWURA**

17 Agosti, 2022

