
 

 

 
 

TAARIFA KWA UMMA 
(Imetolewa chini ya kifungu Na.19 cha Sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za 
Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na Kanuni Na. 21(4) ya 

Kanuni za Mafuta (Biashara ya Jumla, Uhifadhi, Reja Reja na Matumizi Binafsi), Gazeti 
la Serikali Toleo Na. 150 la 2022) 

 
TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji 
(EWURA) imepokea ombi la kubadili umiliki wa leseni na jina la kituo kama ifuatavyo:-  
 

Jina la awali la kituo: Burhani Tihamiyu Tibiita Filling Station 

Nambari Ya Leseni: PRL-2021-173 

Mahali Kituo Kilipo:  Kiwanja Na. 62, Kitalu ‘C’’ Kituo cha Biashara Nkwenda, 

Wilaya ya Kyerwa, Mkoani Kagera 

          Jina Linalopendekezwa: Pimaz Co. Ltd Filling Station 

Mmiliki Wa Awali:              Burhani Tihamiyu Tibiita Filling  

Mmiliki Mpya:            Pimaz Co. Ltd 

 

 

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya mabadiliko ya umiliki na majina ya leseni tajwa 
hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa anwani iliyotajwa hapa chini 
ndani ya siku kumi na nne toka tarehe ya tangazo hili. 
 

Mkurugenzi Mkuu, 
Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji – EWURA 

 


