
 
 

MWITO WA KUTOA MAONI  

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni taasisi ya 
udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea, iliyoundwa 
kwa Sheria ya EWURA Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za 
Mamlaka ni pamoja na kudhibiti kiufundi na kiuchumi sekta za Nishati na Maji 
kwa Tanzania Bara. EWURA ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa 
kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili.  

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za 
mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha 
sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na 
EWURA. 

 
Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania, 
taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo 
wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. 

 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Uraia 

Aina ya 
Leseni 

1.  State Oil Tanzania  
Limited, 
S.L.P 15950, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 13,  

Eneo la Samora,  

Ilala, Dar es Salaam. 

 

Anil Nilesh Suchak 
(Mtanzania) 

Leseni ya Jumla  

ya  mafuta 

2.  V&R Energy Tanzania 
Limited, 
S.L.P 78470, 
Dar Es Salaam. 

Kiwanja Na.502, 

Kitalu “A”, Eneo la 

Mbezi Makabe, 
Ubungo, Dar es 
Salaam. 

Khady Mame Diop 

(Raia wa Senegal) 

Leseni ya Jumla  

ya  mafuta 

3.  Everwell Cable And 
Engineering Company 
Limited 
S.L.P. 63149, 
Dar Es Salaam. 

Kiwanja Na.4-12, 
Kitalu “N”, Eneo la 
Dundani, Mkuranga, 
Pwani. 

Jiaopeng Lu 

(Raia wa China) 

Leseni ya Jumla  

ya  vilainishi 

4.  Yusuph Amani Maimu,  
S.L.P. 90005,  
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na.502, 
Kitalu “A”, Eneo la 
Mbezi Makabe, 
Ubungo, Dar es 
Salaam. 

Yusuph Amani 
Maimu 

(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 

cha Mafuta  



S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Uraia 

Aina ya 
Leseni 

5.  Gntl Filling Station 
Company Limited, 
S.L.P. 328, 
Lindi. 

Eneo la Hingawali, 

Lindi,   

Gibson Issaya 
Mwaya 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 

cha Mafuta 

6.  Boil Ndanda Filling 
Station,  
S.L.P. 915,  
Mwanza. 

Kiwanja Na.2, Kitalu 
“B”, Eneo la Ndanda, 
Masasi, Mtwara. 

Hassan Bakhit 
Knithi 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 

cha Mafuta  

7.  Olympic Petroleum 
Chamakweza,  
S.L.P. 16484,  
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na.14, Kitalu 
“A”, Eneo la 
Chamakweza, 
Chalinze, Pwani. 

Ally Mohamud 
Adon 

(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 

cha Mafuta  

8.  Salama Zakalia Maftah, 
S.L.P 99,  
Morogoro. 
 

Kijiji cha Kimamba  

“B”, Kilosa, Morogoro. 
Salama Zakalia 
Maftah 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 

cha Mafuta 

9.  Yustin Elangwa Mnkeni, 
S.L.P. 999, 
Dar es Salaam 
 

Kiwanja Na. 12, Kitalu 
“B”, Eneo la Kimara 
Golani, Kinondoni, 
Dar es Salaam. 

Yustin Alfred 
Mnkeni 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

Usambazaji wa 

gesi ya LPG 

10.  Kafyulilo Enterprises (T) 
Limited, 
S.L.P 25551, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na.97, 

Kitalu “AA”, Eneo la 

Kinyanambo, Mafinga, 
Iringa. 

Richard Cherd 
Kafyulilo  
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 

cha Mafuta 

11.  Kaliua Filling Station, 
S.L.P 175, 
Tabora. 

Kiwanja Na.155, 

Kitalu “B”, Kaliua, 
Tabora. 

Msafiri Machuza 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 

cha Mafuta 

12.  Abdallah Juma Mwimbe, 
S.L.P 194, 
Dodoma. 

Kiwanja Na.1, 

Kitalu “BR”, Eneo la 
Nala, Dodoma. 

Abdallah Juma 
Mwimbe 
(Mtanzania) 

Leseni ya Kituo 

cha Mafuta 

13.  GAPCO Tanzania Limited 
– Chimala Service Station, 
S.L.P 9103, 
Dar es Salaam 

Kiwanja Na. 2, Kitalu, 
“EE”, Chimala, 
Mbarali, Mbeya. 

Jean-Francois 
Schoepp  

(Raia wa Ubelgiji) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta 

14.  Mariki Enterprises Limited,  
S.L.P 2523, 
Arusha. 

Shamba Na. 175, 
Kitalu “A”, Eneo la 
Longua, Moshi, 
Kilimanjaro. 

Tadey A. Mariki 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta 

15.  Mwanahawa Issa Msisiri, Eneo la Lembeni, Mwanahawa Issa Leseni ya 



 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Uraia 

Aina ya 
Leseni 

S.L.P 25, 
Tanga. 

Mwanga Kilimanjaro. Msisiri 
(Mtanzania) 

Usambazaji wa 

gesi ya LPG 

16.  Kafumu Company Limited, 
S. L. P 196, Mwanza 

Kiwanja Na. 693, 
Kitalu “E”, Buhongwa, 
Nyamagana, Mwanza. 

Fortunatus John 
Kafumu 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta 

17.  Olympic Petroleum (T) 
Limited – Rock City Petrol 
Station,  
S. L. P 6185, Mwanza. 

Kiwanja Na. 493, 
Kitalu “KV”, Eneo la 
Kirumba, Ilemela, 
Mwanza.  

Ally Mohamud 
Adon 
(Mtanzania) 
  
 

Leseni ya kituo 

cha mafuta 

18.  Kitema Oil Investment - 
Kasulu, 
S. L. P 280, Kasulu, 
Kigoma. 

Mwilamvya area, 
Kasulu, Kigoma. 

Emmanuel Joas 
Gwisembeza 
(Mtanzania) 

Leseni ya kituo 

cha mafuta 

19.  Khashir Seif Said, 
S.L.P 566, Kigoma. 
 

Kilelema, 
Kazuramimba, 
Uvinza, Kigoma. 

Khashir Seif Said  
(Mtanzania) 
 
 

Leseni ya 

usambazaji wa 

gesi ya LPG 

 
 
Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa 
leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo 
kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili 
kupitia anwani tajwa hapa chini. 
 

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji 
Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi 

S. L. P 2857, Dodoma. 
Simu: +255-26 2329003-3; Nukushi:  +255-26 2329005; 

Barua Pepe: info@ewura.go.tz Tovuti: www.ewura.go.tz 
 

Namba ya Bure 0800110030; 
 
 

Imetolewa na:  
Mkurugenzi Mkuu  

EWURA  

mailto:info@ewura.go.tz
http://www.ewura.go.tz/

