

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA NISHATI

Telegramu "NISHATI".
Simu Namba: +255 26 2322018
Nukushi: +255 26 2320148
Barua pepe: ps@nishati.go.tz



Mji wa Serikali-Mtumba,
Mtaa wa Nishati,
S. L. P. 2494,
40474 DODOMA.

TAREHE: 27.10.2022

**UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI YA WAKURUGENZI YA MAMLAKA YA
UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI (EWURA)**

Kwa mujibu wa kifungu cha 8(2) cha Sheria ya Mamlaka ya Udhubiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania, Waziri wa Nishati, Mhe. January Y. Makamba (Mb) amewateua wafuatao kuwa wajumbe wa Bodi ya Wakurugenzi ya EWURA kwa **miaka minne** kuanzia tarehe **20 Oktoba 2022**. Hatua hii inakuja baada ya Rais kumteua Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi ya EWURA, Profesa, Mark J. Mwandosya, tarehe **15 Agosti 2022**.

- | | |
|------------------------------|-----------------------------|
| 1. Bw. Fadhili J. Manongi | – Mjumbe |
| 2. Bi. Victoria M. Elangwa | – Mjumbe |
| 3. Bw. Haruna S. Masebu | – Mjumbe |
| 4. Dkt. James A. Mwainyekule | – Mjumbe |
| 5. Mha. Ngosi X. Mwihava | – Mjumbe |
| 6. Mha. Modestus M. Lumato | – Mjumbe na Mkurugenzi Mkuu |

**IMETOLEWA NA
MHA. FELCHESMI J. MRAMBA
KATIBU MKUU
WIZARA YA NISHATI**



