JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA NISHATI
MAMLAKA YA UDHIBITI WA
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI %
(EWURA)

TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya Kifungu na 19(2) (a) cha Sheria ya EWURA, Sura ya 414)

TAARIFA inatolewa kwa umma kuwa Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na
Maji (EWURA) imepokea maombi ya leseni kutoka kwa Mamlaka ya Majisafi na
Usafi wa Mazingira Igunga (Igunga WSSA) (“Muombaiji”’) kwa ajili ya kutoa huduma
za majisafi na usafi wa mazingira katika Mji Mdogo wa Igunga, Mkoa wa Tabora.
EWURA inakaribisha maoni kutoka kwa wananchi juu ya maombi hayo. Maelezo ya

Muombaji ni kama yalivyotolewa hapa chini:-

1: Jina na Anuani:

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Igunga,
S.L.P9,
Igunga.

Barua Pepe: mdigunga@iguwasa.go.tz

2. Maelezo ya Leseni:

Leseni ya kutoa huduma za Majisafi na Usafi wa Mazingira katika Mji mdogo wa

Igunga

3: Chanzo cha Maji na Miundombinu

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Igunga inatoa maji kutoka vyanzo viwili
(2) ambavyo ni Maji kutoka bwawa la Bulenya na maji ya jumla kutoka Mamlaka ya
Majisafi na Usafi wa Mazingira Kahama Shinyanga (KASHWASA). Jumla ya uwezo
wa kuzalisha maji kwa maeneo yote ni mita za ujazo 6,000 kwa siku ambazo
zinatosheleza mabhitaji ya maji ya wastani wa mita za ujazo 4,000 kwa siku.
Miundombinu ya uzalishaji na uhifadhi maji ya muombaji ina uwezo wa wa
kuhifadhi maji kiasi cha mita za ujazo 4,350. Muombaji pia ana mtandao wa majisafi
wenye urefu wa kilomita 204 pamoja na vilula sabini na nane (78).

4: Umiliki

Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi, S.L.P. 2857, Dodoma, Simu: +255 26 2329003-3, Nukushi: +255 26 2329005
Barua Pepe: info@ewura.go.tz * Tovuti: http://www.ewura.go.tz
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Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Igunga inamilikiwa kwa asilimia 100 na

Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi kuhusiana na maombi tajwa hapo juu,
awasilishe kwa maandishi EWURA kwa anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku
ishirini na moja (21) kuanzia siku ya kuchapishwa kwa tangazo hili. Nyaraka za
maombi ya leseni zinaweza kuoneshwa kwa mtu yeyote kwa maombi maalum ya

maandishi.

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji
Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi
S. L. P 2857, Dodoma.

Simu: +255-26 2329003-3; Nukushi: +255-26 2329005;
Namba ya Bure 0800110030;

Barua pepe: info@ewura.go.tz Towvuti: http.//www.ewura.go.tz
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