JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA NISHATI
MAMLAKA YA UDHIBITI WA
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI %
(EWURA)

TAARIFA KWA UMMA
(Imetolewa chini ya Kifungu na 19(2) (a) cha Sheria ya EWURA, Sura ya 414)

TAARIFA inatolewa kwa umma kuwa Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji
(EWURA) imepokea maombi ya leseni kutoka kwa Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa
Mazingira Mpanda (Mpanda WSSA) (“Muombaji”) kwa ajili ya kutoa huduma za majisafi na
usafi wa mazingira katika Manispaa ya Mpanda, Mkoa wa Katavi. EWURA inakaribisha
maoni kutoka kwa wananchi juu ya maombi hayo. Maelezo ya Muombaji ni kama
yalivyotolewa hapa chini:-

1: Jina na Anuani:

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mpanda,

S.L.P 67,

KATAVI.

Barua Pepe: info@mpandawssa.go.tz

2. Maelezo ya Leseni:

Leseni ya kutoa huduma za Majisafi na Usafi wa Mazingira katika Manispaa ya Mpanda

3: Chanzo cha Maji na Miundombinu

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mpanda inapata maji kutoka vyanzo vya aina
tatu (3) ambavyo ni Chemchem, Mito na Visima virefu. Jumla ya uwezo wa kuzalisha maji
kwa vyanzo vyote ni mita za ujazo 10,370 kwa siku. Miundombinu ya uhifadhi maji ya
muombaji ina jumla ya matanki saba(7) yenye uwezo wa kuhifadhi maji kiasi cha mita za
ujazo 2,530. Muombaji pia ana mtandao wa majisafi wenye urefu wa kilomita 186.

4: Umiliki

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mpanda inamilikiwa kwa asilimia 100 na
Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi kuhusiana na maombi tajwa hapo juu, awasilishe
kwa maandishi EWURA kwa anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku ishirini na moja (21)
kuanzia siku ya kuchapishwa kwa tangazo hili. Nyaraka za maombi ya leseni zinaweza
kuoneshwa kwa mtu yeyote kwa maombi maalum ya maandishi kwa anwani iliyotajwa hapa
chini.

Mkurugenzi Mkuu
Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji
Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi
S. L. P 2857, Dodoma.
Simu: +255-26 2329003-3; Nukushi: +255-26 2329005;
Namba ya Bure 0800110030;
Barua pepe: info@ewura.go.tz Tovuti: http.//www.ewura.go.tz
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