JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA NISHATI
MAMLAKA YA UDHIBITI WA
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI %m
(EWURA)

TAARIFA KWA UMMA
(Imetolewa chini ya kifungu Na.19 cha Sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa
Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na
Kanuni Na. 21(4) ya Kanuni za Mafuta (Biashara ya Jumla, Uhifadhi, Reja Reja
na Matumizi Binafsi), Gazeti la Serikali Toleo Na. 150 la 2022)

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati
na Maji (EWURA) imepokea ombi la kubadili umiliki wa leseni na jina la kituo kama

ifuatavyo:-

Jina la awali la kituo: Abia A. Mpangile — Manamba Lubricants Family
Filling Station

Nambari Ya Leseni: PRL-2019-134

Mahali Kituo Kilipo: Eneo la Rugalawa, Wilaya ya Ludewa, Mkoani
Njombe

Jina Linalopendekezwa: Star Fuel Company Limited

Mmiliki Wa Awali: Abia A. Mpangile

Mmiliki Mpya: Star Fuel Company Limited

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya mabadiliko ya umiliki na majina ya
leseni tajwa hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa
anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku kumi na nne toka tarehe ya tangazo hili.

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji
Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi
S. L. P 2857, Dodoma.

Simu: +255-26 2329003-3; Nukushi: +255-26 2329005;
Barua Pepe: info@ewura.qo.tz Tovuti: www.ewura.qo.tz

Namba ya Bure 0800110030

Imetolewa na:
Mkurugenzi Mkuu
EWURA

Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi, S.L.P. 2857, Dodoma, Simu: +255 26 2329003-4, Nukushi: +255 26 2329005
Barua Pepe: info@ewura.go.tz = Tovuti: http://www.ewura.go.tz
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