

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA NISHATI

MAMLAKA YA UDHIBITI WA  
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI  
(EWURA)



### TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya kifungu Na.19 cha Sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na Kanuni Na. 21(4) ya Kanuni za Mafuta (Biashara ya Jumla, Uhifadhi, Reja Reja na Matumizi Binafsi), Gazeti la Serikali Toleo Na. 150 la 2022)

**TAARIFA** inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imepokea ombi la kubadili umiliki wa leseni na jina la kituo kama ifuatavyo:-

<b>Jina la awali la kituo:</b>	Abia A. Mpangile – Manamba Lubricants Family Filling Station
<b>Nambari Ya Leseni:</b>	PRL-2019-134
<b>Mahali Kituo Kilipo:</b>	Eneo la Rugalawa, Wilaya ya Ludewa, Mkoani Njombe
<b>Jina Linalopendekezwa:</b>	Star Fuel Company Limited
<b>Miliki Wa Awali:</b>	Abia A. Mpangile
<b>Miliki Mpya:</b>	Star Fuel Company Limited

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya mabadiliko ya umiliki na majina ya leseni tajwa hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku kumi na nne toka tarehe ya tangazo hili.

**Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji  
Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi  
S. L. P 2857, Dodoma.**

**Simu: +255-26 2329003-3; Nukushi: +255-26 2329005;  
Barua Pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz) Tovuti: [www.ewura.go.tz](http://www.ewura.go.tz)**

**Namba ya Bure 0800110030**

**Imetolewa na:  
Mkurugenzi Mkuu  
EWURA**