

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA NISHATI

MAMLAKA YA UDHIBITI WA  
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI  
(EWURA)



**TAARIFA KWA UMMA**

**(Imetolewa chini ya Kifungu cha 19 cha Sheria ya Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania)**

**TAARIFA** inatolewa kwa umma kwamba, Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), imepokea maombi ya leseni ya awali kwa ajili ya kuzalisha umeme kutoka kwa Kampuni iliyotajwa hapo chini. EWURA inakaribisha maoni au pingamizi kuhusiana na maombi hayo ya leseni. Taarifa za mwombaji pamoja na aina ya leseni iliyoombwa ni kama inavyoonekana hapa chini:

| <b>Na.</b>                           | <b>MAELEZO</b>  |
|--------------------------------------|---|
| <b>Jina na anuani ya Mwombaji</b>    | Suma Hydro Ltd,<br>P. O. Box 555,<br>Iringa.  |
| <b>Eneo</b>                          | Kiwanja na. 26207- MBYLR, Kata ya Suma, Wilaya ya Rungwe, Mkoa wa Mbeya   |
| <b>Taarifa za Wanahisa</b>           | Rift Valley Energy,<br>Ghorofa ya kumi (10) Nyumba ya Standard Chartered,<br>19CyberCity, Mauritius,, <b>99%</b> .<br>Rift Valley Energy Tanzania,<br>S.L.P. 555, Iringa, <b>1%</b> . |
| <b>Maelezo ya Mtambo na Matumizi</b> | Kuzalisha umeme wa Megawati 4 kwa kutumia maji na kuuza kwa TANESCO   |
| <b>Aina na Muda wa Leseni</b>        | Leseni ya Awali ya miaka mitatu kwa ajili ya shughuli za maandalizi ya kuzalisha umeme  |

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi kuhusiana na maombi haya awasilishe kwa maandishi kwa anuani hapa chini, ndani ya siku ishirini na moja (21) tangu siku ya kutolewa kwa tangazo hili. Maombi ya leseni yanaweza kuonyeshwa kwa mtu kwa maombi maalum ya maandishi.

**Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji**  
**Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi**  
**S. L. P 2857, Dodoma.**

**Simu: +255-26 2329003-3; Nukushi: +255-26 2329005;**

**Namba ya Bure 0800110030;**

**Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz) Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>**

**Imetolewa na:**

**Mkurugenzi Mkuu**

**EWURA**