
 
 

 

 
TAARIFA KWA UMMA 

 
(Imetolewa chini ya kifungu Na.19 cha sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa 

Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na 
Kanuni Na. 20 (4) ya Kanuni za Mafuta Biashara ya Jumla, Uhifadhi, Rejareja na 

Matumizi binafsi (Gazeti la Serikali Toleo Na. 150 la 2022) 
 

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati 
na Maji (EWURA) imepokea ombi la kubadili umiliki wa leseni na jina la kituo cha 
mafuta kama ifuatavyo: - 
 
 

Jina la awali la kituo: Asood Petroleum Company Limited-Chamanzi  

                                           Mbagala 

Nambari ya Leseni: PRL-2020-390 

Mahali Kituo kilipo:  Kiwanja Namba. 1, Kitalu “J’’Eneo la Chamanzi, 

Wilaya ya Temeke, Mkoa wa Dar es Salaam 

Jina linalopendekezwa:  Allyen Company Limited 

Mmiliki wa awali:  Asood Petroleum Company Limited 

Mmiliki mpya:  Allyen Company Limited     

 

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya mabadiliko ya umiliki na majina ya 
leseni tajwa hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa 
anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku kumi na nne toka tarehe ya tangazo hili. 
 

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji 
Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi 

S. L. P 2857, Dodoma. 
Simu: +255-26 2329003-3; Nukushi:  +255-26 2329005; 

Namba ya Bure 0800110030; 
Barua pepe:  info@ewura.go.tz  Tovuti:  http.//www.ewura.go.tz 

 

 
 

Imetolewa na: 
Mkurugenzi Mkuu 

          EWURA 
 

 

 


