



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA NISHATI

MAMLAKA YA UDHIBITI WA  
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI  
(EWURA)



### TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya kifungu Na.19 cha sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na Kanuni Na. 20 (4) ya Kanuni za Petroleum (Wholesale, Storage, Retail and Consumer Installation Operations), Gazeti la Serikali Toleo Na. 150 la 2022)

**TAARIFA** inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imepokea ombi la kubadili umiliki wa leseni na jina la kituo cha mafuta kama ifuatavyo:-

<b>Jina la awali la kituo:</b>	Asamoil Company Ltd
<b>Nambari ya Leseni:</b>	PRL-2018 - 221
<b>Mahali Kituo kilipo:</b>	Kiwanja Namba. 10, Kitalu, Eneo la Kisemvule, Barabara ya Kilwa, Wilaya ya Mkuranga, Mkoa wa Pwani
<b>Jina linalopendekezwa:</b>	Atoc-Arab Tanzania Oil Corporation Limited
<b>Mmiliki wa awali:</b>	Asamoil Company Ltd
<b>Mmiliki mpya:</b>	Atoc-Arab Tanzania Oil Corporation Limited

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya mabadiliko ya umiliki na majina ya leseni tajwa hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku kumi na nne toka tarehe ya tangazo hili.

**Imetolewa na**  
**Mkurugenzi Mkuu,**  
Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji – EWURA