



**TAARIFA KWA UMMA**

**(Imetolewa chini ya Kifungu na 19(2) (a) cha Sheria ya EWURA, Sura ya 414)**

TAARIFA inatolewa kwa umma kuwa Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya leseni kutoka kwa Mamlaka za Maji na Usafi wa Mazingira kwa ajili ya kutoa huduma za maji na usafi wa mazingira. Maelezo ya waombaji ni kama yalivyotolewa hapa chini:-

S/No	Mwombaji	Anwani	Chanzo cha	Miundombinu	Maelezo ya Leseni
1.	Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Ushirombo	S.L.P 02 Bukombe - Geita. Tanzania. Barua pepe: mdushirombo@maji.go.tz	Visima virefu vinne	Matenki manne yenye uwezo wa jumla ya mita za ujazo 204, mtandao wa majisafi wenye urefu wa kilometa 33.145 pamoja na vilula 14	Leseni ya kutoa huduma za Majisafi na Usafi wa Mazingira katika Mji wa Ushirombo
2.	Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mwanhuzi	S.L.P 179, Meatu - Simiyu Tanzania Barua Pepe: majimjini@mwanhuziussa.go.tz	Maji ya bwawa lililopo Mwana hinya	Matenki ya maji manne yenye jumla ya mita za ujazo 640, mtandao wa majisafi wenye urefu wa kilomita 61.97, pamoja na vilula 35	Leseni ya kutoa huduma za Majisafi na Usafi wa Mazingira katika Mji wa Mwanhuzi
3.	Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Maswa	S.L.P 185, Maswa. Barua Pepe: info@maswawssa.go.tz	Maji ya bwawa lililopo Zanzui na visima virefu 7	Matenki ya maji matatu yenye jumla ya mita za ujazo 1,100, mtandao wa majisafi wenye urefu wa kilomita 343 pamoja na vilula 105	Leseni ya kutoa huduma za Majisafi na Usafi wa Mazingira katika Mji wa Maswa, Malampaka, Lalago na Sangamwalugsha

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA NISHATI

MAMLAKA YA UDHIBITI WA  
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI  
(EWURA)



S/No	Mwombaji	Anwani	Chanzo cha	Miundombinu	Maelezo ya Leseni
4.	Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Bariadi	S.L.P 64, Bariadi. Barua Pepe: mdbariadi@maji.go.tz	Visima virefu 27	Matenki ya maji 14 yenye jumla ya ujazo wa mita za ujazo 1,840, mtandao wa majisafi wenye urefu wa kilomita 175, pamoja na vilula 79	Leseni ya kutoa huduma za Majisafi na Usafi wa Mazingira katika Mji wa Bariadi
5.	Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Kasulu	S.L.P 9, Kasulu - Kigoma. Barua Pepe: mdkasulu@maji.go.tz	Vyanzo vya chemchemi 2 vilivyopo Nyanka na Nyakato ke pamoja	Matenki ya maji 4 yenye jumla ya ujazo wa mita za ujazo 552, mtandao wa majisafi wenye urefu wa kilomita 67.8, pamoja na vilula 10	Leseni ya kutoa huduma za Majisafi na Usafi wa Mazingira katika Mji wa Kasulu
6.	Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Tunduru	SLP 275, Tunduru RUVUMA baruapepe:mdtunduru@maji.go.tz	Chemchem ya Nanjoka, visima virefu saba na mto wa Mlingoti	Matenki ya maji 12 yenye jumla ya mita za ujazo 650, mtandao wa majisafi wenye urefu wa kilomita 73 na vilula 6	Leseni ya kutoa huduma za Majisafi na Usafi wa Mazingira katika Mji wa Tunduru.
7.	Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Namtumbo	S.L.P 22, Namtumbo-Ruvuma	Mto Matogoro uliopo Kijiji cha Libango na Mto Rwinga	Matenki ya maji 6 yenye jumla ya mita za ujazo 615, mtandao wa majisafi wenye urefu wa kilomita 112 na hakuna vilula.	Leseni ya kutoa huduma za Majisafi na Usafi wa Mazingira katika Mji wa Namtumbo.

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA NISHATI

MAMLAKA YA UDHIBITI WA  
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI  
(EWURA)



S/No	Mwombaji	Anwani	Chanzo cha	Miundombinu	Maelezo ya Leseni
8.	Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Makete	S.L.P 6, Makete Njombe	Vyanzo vitatu vya maji ambavyo ni mito ya lvalalila na Kidwiva na chemchem ya	Matenki ya maji 6 yenye jumla ya mita za ujazo 573, mtandao wa majisafi wenye urefu wa kilomita 128 na hakuna vilula.	Leseni ya kutoa huduma za Majisafi na Usafi wa Mazingira katika Mji wa Makete

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi kuhusiana dhidi ya maombi tajwa hapo juu, awasilishe kwa maandishi EWURA kwa anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku ishirini na moja (21) kuanzia siku ya kuchapishwa kwa tangazo hili. Nyaraka za maombi ya leseni zinaweza kuoneshwa kwa mtu yeyote kwa maombi maalum ya maandishi.

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji  
Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi  
S. L. P 2857, Dodoma.

Simu: +255-26 2329003-3; Nukushi: +255-26 2329005;

Namba ya Bure 0800110030;

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

**Imetolewa na:**  
**Mkurugenzi Mkuu**  
**EWURA**