



TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya Kifungu na 19(2) (a) cha Sheria ya EWURA, Sura ya 414)

TAARIFA inatolewa kwa umma kuwa Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya leseni kutoka kwa Mamlaka za Maji na Usafi wa Mazingira kwa ajili ya kutoa huduma za maji na usafi wa mazingira. Maelezo ya Waombaji ni kama yalivyotolewa hapa chini:-

S/No	Mwombaji	Anwani	Chanzo cha Maji	Miundombinu	Maelezo ya Leseni
1.	Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Tunduru	SLP 275, Tunduru RUVUMA baruapepe:mdtunduru@maji.go.tz	Chemchem ya Nanjoka , visima virefu saba na mto wa Mlingoti	Matenki ya maji 12 yenye jumla ya mita za ujazo 650. Mtandao wa majisafi wenye urefu wa kilomita 73km na vilula 6.	Leseni ya kutoa huduma za Majisafi na Usafi wa Mazingira katika Mji wa Tunduru.
2.	Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Tunduma	S.L.P 127, Tunduma- SONGWE	Visima virefu 7, vilivyopo maeneo ya Ikulu, Sogea, Tazara, Mamboleo, Maporomoko, Makambini na Mahakama.	Matenki ya maji 10 yenye jumla ya mita za ujazo 699. Mtandao wa majisafi wenye urefu wa kilomita 49km na vilula 19	Leseni ya kutoa huduma za Majisafi na Usafi wa Mazingira katika Mji wa Tunduma

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya maombi tajwa hapo juu, awasilishe kwa maandishi EWURA kwa anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku ishirini na moja (21) kuanzia siku ya kuchapishwa kwa tangazo hili. Nyaraka za maombi ya leseni zinaweza kuoneshwa kwa mtu yeyote kwa maombi maalum ya maandishi.



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA NISHATI

MAMLAKA YA UDHIBITI WA  
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI  
(EWURA)



**Mkurugenzi Mkuu**

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji  
Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi  
S. L. P 2857, Dodoma.

Simu: +255-26 2329003-3; Nukushi: +255-26 2329005;

Namba ya Bure 0800110030;

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

**Imetolewa na:**

**Mkurugenzi Mkuu**

**EWURA**