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MWITO WA KUTOA MAONI 
Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea, iliyoundwa kwa Sheria ya EWURA Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti kiufundi na kiuchumi sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. 
Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

	S/N
	Jina la Mwombaji
	Eneo
	Jina la Mkurugenzi/Uraia
	Aina ya Leseni
	Aina ya Ombi la Leseni

	1. 
	Majid Masoud Ally 
S.L.P 1061,
Tabora.
	Kiwanja Na. 1, Kitalu “J”, Eneo la Ushokola, Kaliua, Tabora.
	Majid Masoud Ally (Mtanzania)
	Leseni ya Kituo cha Mafuta  
	Ombi la Kuhuisha Leseni

	2. 
	Afroil Investment Limited, 
S.L.P 38383,
Dar es Salaam.
	Kiwanja Na. 57, Kitalu “A”, Eneo la Lubengere, Kigoma Ujiji, Kigoma.
	Hilmy Ahmed Mbarak (Mtanzania)
	Leseni ya Kituo cha Mafuta  
	Ombi la Kuhuisha Leseni

	3. 
	Donald Aloyce Lugohe, 
S.L.P 173, Shinyanga.
	Eneo la Majengo Mapya, Kitangili, Shinyanga.
	Donald Aloyce Lugohe (Mtanzania)
	Leseni ya Usambazaji wa gesi ya kupikia (LPG)
	Ombi la Leseni Mpya

	4. 
	Ngara Oil Tanzania Limited – Ngara Service Station, 
S. L. P. 318,
Ngara, Kagera.
	Plot No. 7, Block ‘G’, Ngara Rusumo Junction, Ngara Township in Kagera.
	Ally Suleiman Hillal 
(Mtanzania)
	Leseni ya Kituo cha Mafuta  
	Ombi la Kuhuisha Leseni  

	5. 
	Msigwa Logistic and Timber Suppliers Limited,
S.L.P.  497,
Mafinga.

	Kiwanja No. 227 &228 Kitalu “A”, Eneo la Boma Wilaya ya Mafinga, Mkoa wa Iringa
	Furahisha France Msigwa (Mtanzania)
	Leseni ya Kuhuisha Kituo cha Mafuta
	Leseni ya Kuhuisha Kituo cha Mafuta

	6. 
	Cafot Enterprises Limited Petrol Station,
S.L.P 766,
Njombe.
	Eneo la Nyanyembe Kata ya Mbalamaziwa Wilaya ya Mufindi Mkoa wa Iringa
	Carlos Joseph Mhenga (Mtanzania)
	Leseni ya Kituo cha Mafuta
	Leseni ya Kituo cha Mafuta

	7. 
	Automak Tanzania Ltd, 
S.L.P 71485,
Dar es Salaam.
	Kiwanja Na. 469, Eneo la Msasani wilaya ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es Salaam.
	James Makundi
(Mtanzania)
	Leseni ya Jumla ya mafuta
	Ombi la Leseni Mpya

	8. 
	Effica oils ltd 
S.L.P 55154,
Pwani.
	Kiwanja Na. 9, Kitalu ‘A’, Eneo la Misugusugu, Wilaya ya Kibaha, Mkoa wa Pwani.
	Elvis Siril Makoy
(Mtanzania)
	Leseni ya Kituo cha Mafuta  
	Ombi la Leseni Mpya

	9. 
	Christopher Letson Mgalla
S.L.P 25266,
Dar es Salaam.
	Kiwanja Na. P22815, Eneo la Bunyokwa, Wilaya ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam.
	Christopher Letson Mgalla
(Mtanzania)
	Leseni ya Kituo cha Mafuta  
	Ombi la Leseni Mpya

	10. 
	Ester Oil - Mang'ula Petrol Station, 
S.L.P 44, 
Ulanga.
	Eneo la Mang'ula, Wilaya ya Kilombero, Mkoa wa Morogoro.
	Josephat Steven Madinga (Mtanzania)
	Leseni ya Kituo cha Mafuta  
	Ombi la Kuhuisha Leseni


	11. 
	Juma Rashid Shaurikumi,
S.L.P. 136, 
Lindi.
	 Kiwanja Na. 536, Kitalu “D”, Eneo la Liwale, Wilaya ya Lindi, Mkoa wa Lindi.
	Dahir Bawazir
(Mtanzania)
	Leseni ya Kituo cha Mafuta  
	Ombi la Leseni Mpya

	12. 
	Shukran Sebe Samweli T/A Hinya Filling Station, 
S.L.P. 176, 
Mugumu.
	Kijiji cha Nyamihuru, Kata ya Busawe, Wilaya ya Serengeti, Mkoani Mara
	Shukran Sebe Samweli (Mtanzania)
	Leseni ya Kituo cha Mafuta  
	Ombi la Leseni Mpya

	13. 
	Olympic Petroleum(T) Limited, 
S.L.P. 6185, Mwanza.
	Mkabala na Kituo cha Mabasi cha Nyegezi, Jiji la Mwanza, Mkoa wa Mwanza.
	Ally Mohamud Adon 
(Mtanzania)
	Leseni ya Kituo cha Mafuta  
	Ombi la Kuhuisha Leseni

	14. 
	Shindika Petrol Station, 
S.L.P. 1020, Mwanza.
	Kiwanja Na.909, Kitalu “B”, Eneo la Mkolani, Jiji la Mwanza, Mkoani Mwanza.
	Shindika Erick Mathias (Mtanzania)
	Leseni ya Kituo cha Mafuta  
	Ombi la Leseni Mpya

	15. 
	TotalEnergies Markerting Tanzania Limited, 
S.L.P. 1503, 
Dar es Salaam.
	Kiwanja Na.221, Kitalu “P”, Eneo la Somanda, Wilaya ya Bariadi Mkoani Simiyu.
	Jean-Francoise Schoepp 
(Mbelgiji)
	Leseni ya Kituo cha Mafuta  
	Ombi la Kuhuisha Leseni

	16. 
	Buckreef Gold Company Limited, S.L.P. 326, 
Geita.
	Kijiji cha Mnekezi, Wilaya ya Geita, Mkoani Geita.
	Gaston Mujwahuzi (Mtanzania)
	Leseni ya Kituo cha Mafuta Matumizi Binafsi 
	Ombi la Leseni Mpya

	17. 
	TSN Oil (T) Limited – Lizaboni Branch Station,
S.L.P 12288,
Dar es Salaam.
	Kiwanja Na. 70, Kitalu “A”, Lizaboni, Manispaa ya Songea, Mkoa wa Ruvuma.
	Ahmed M. Baghozah
(Mtanzania)

	Leseni ya kituo cha mafuta
	Ombi la Kuhuisha Leseni

	18. 
	Njombe Filling Station Company Ltd - Kwibaha,
S.L.P 411,
Njombe.
	Kiwanja Na. 22, Kitalu “B”, Kwibaha, Njombe Mjini, Mkoa wa Njombe
	James Malika Mwinuka 
(Mtanzania)
	Leseni ya kituo cha mafuta
	Ombi la Kuhuisha Leseni

	19. 
	Munio Petrol Station Limited - Tunduma,
S.L.P 160,
Himo – Moshi.
	Kiwanja Na. 4, Kitalu “T”, Mpemba, Tunduma Mjini, Mkoa wa Songwe
	Chiristopher Wetu Ndune 
(Mtanzania)
	Leseni ya kituo cha mafuta
	Ombi la Kuhuisha Leseni

	20. 
	Raphael Group Limited,
S.L.P 1540,
Mbeya.
	Kiwanja Na. 135, Kitalu “BB’, Uyole, Jiji la Mbeya
	Raphael Simon Ndelwa (Mtanzania)
	Leseni ya kituo cha mafuta
	Ombi la Leseni Mpya




Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.
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