
 

 
MWITO WA KUTOA MAONI  

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni taasisi ya 

udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea, iliyoundwa 

kwa Sheria ya EWURA Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za 

Mamlaka ni pamoja na kudhibiti kiufundi na kiuchumi sekta za Nishati na Maji 

kwa Tanzania Bara. EWURA ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati 

na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili.  

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za 
mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha 
sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na 
EWURA. 

 
Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania, 
taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo 
wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. 

 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya 
Leseni 

Aina ya Ombi 
la Leseni 

1.  Brava Energy Ltd - 
Kigoma Petrol 
Station 
S.L.P 4625, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 
153/3, Eneo la 
Kigoma/Ujiji, 
Wilaya ya 
Kigoma, Mkoa 
wa Kigoma. 

Ahmed Ali 
Mohamed 
(Mkenya) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

2.  Asamoil Company 
Limited 
S.L.P 15730, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 19 
& 20, Eneo la 
Kumsenga, 
Wilaya ya 
Kasulu, Mkoa 
wa Kigoma. 

Azhad Soud 
Suleiman 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

3.  Charles Stephano 
Mahalage,  

Kiwanja Na. 4, 
Kitalu “A”, Eneo 
la Mwakitolyo, 

Charles 
Stephano 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 



 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya 
Leseni 

Aina ya Ombi 
la Leseni 

S.L.P 113, 
Shinyanga. 

Wilaya ya 
Shinyanga, 
,Mkoa wa 
Shinyanga. 

Mahalage 
(Mtanzania) 

4.  Oryx Energies 
Tanzania Limited - 
Nzega Service 
Station 
S. L. P 9540,  
Dar es Salaam 

Kiwanja Na. 23 
na 24, Kitalu 
“B”, Eneo la 
Nzega Mjini, 
Wilaya ya 
Nzega, Mkoa 
wa Tabora. 

Kalpesh Mehta 
(Raia wa 
Uingereza) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

5.  Ipyana Watson 
Mwakatenya 
S. L. P 23, 
Mwadui 
 

Eneo la 
Viwandani,Wilay
a ya Shinyanga 
Mkoa wa 
Shinyanga. 

Ipyana Watson 
Mwakatenya 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Usabazaji wa 
Gesi ya 
Kupikia 
Majumbani 
(LPG) 

Ombi la Leseni 
Mpya 

6.  Olympic Petroleum 
(T) Limited - Kasulu  
S.L.P 6185, 
Mwanza 

Kiwanja Na.202 
Kitalu “O” Eneo 
la Kasulu Mjini, 
Wilaya ya 
Kasulu, Mkoa 
wa Kigoma. 

Ally M. Adon 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

7.  NGS Petroleum 
Limited- Majimoto 
S. L. P 20,  
Bariadi 
 

Kiwanja Na. 1, 
Kitalu “C”, Eneo 
la Majimoto, 
Wilaya ya Mlele, 
Mkoa wa Katavi. 

Njalu Daudi 
Silanga 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

8.  Brava Energy 
Limited 
S.L.P 4625, 
Dar es Salaam 

Kiwanja Na. 8, 
Kitalu “C”, Eneo 
la Shunu, 
Wilaya ya 
Kahama, Mkoa 
wa Shinyanga. 

Ahmed Ali 
Mohamed 
(Mkenya) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

9.  Fast Energies 
Solution Limited 
S. L. P 475,  
Kasulu 

Kiwanja Na. 
179, Kitalu “N”, 
Eneo la Kasulu 
Mjini, Wilaya ya 
Kasulu, Mkoa 
wa Kigoma. 

Twallybu Yasin 
Ismaily 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 



 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya 
Leseni 

Aina ya Ombi 
la Leseni 

10.  Jambo Petroleum 
Products Ltd, 
S. L. P 71, 
Shinyanga 

Kiwanja Na. 
1909, Kitalu 
“NN”, Eneo la 
Ibadakuli, 
Wilaya ya 
Shinyanga, 
Mkoa wa 
Shinyanga.  

Seleman 
Khamis Al-Amri 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

11.  Ng'wanaibengwe 
Agro-Vet Company 
Limited, 
S. L. P 342,  
Kahama. 

Kiwanja Na. 
1255, Kitalu “B”, 
Eneo la Wigehe, 
Wilaya ya 
Kahama, Mkoa 
wa Shinyanga. 

Yahya 
Ramadhan 
Bundala 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 

12.  Chief Mwampulo 
Company Limited, 
S. L. P 7281, 
Kahama. 

Kiwanja Na. 3, 
Kitalu “A”, Eneo 
la Bunango, 
Wilaya ya 
Msalala, Mkoa 
wa Shinyanga. 

Mwampulo 
Davis Kamwisile 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 

13.  Olympic 
Petroleum(T) 
Limited, 
S.L.P. 6185, 
Mwanza. 

Kiwanja Na. 
258, Kitalu “J” 
Eneo la 
Nyamanoro, 
Manispaa ya 
Ilemela, Mkoa 
wa Mwanza 

Ally Mohamud 
Adon 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta                 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

14.  Brava Energy 
Limited,  
S. L. P. 4625, 
Dar es Salaam 

 Eneo la 
Runzewe, 
Wilaya ya 
Bukombe, Mkoa 
wa Geita. 

Ahmed Ali 
Mohamed 
(Mkenya) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

15.  Manyanyas Oil 
Limited, 
S.L.P 132, 
Tunduma. 

Kiwanja Na. 1, 
Kitalu “B”, 
Kakozi -
Ndalambo, 
Wilaya ya 
Momba, Mkoa 
wa Songwe 

Bahati Msajie 
Mnozya 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
kituo cha 
mafuta 

Ombi la Leseni 
Mpya 

16.  Oryx Energies 
Tanzania Limited, 
S.L.P 9540, 

Kiwanja Na. 57, 
Kitalu “F”, 
Vwawa Mjini, 

Kalpesh Mehta 
(Uingereza) 

Leseni ya 
kituo cha 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 



 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya 
Leseni 

Aina ya Ombi 
la Leseni 

Dar es Salaam. Wilaya ya 
Mbozi, Mkoa wa 
Songwe. 

17.  Oryx Energies 
Tanzania Limited, 
S.L.P 9540, 
Dar es Salaam. 

Barabara ya 
Tanzam 
Highway, Wilaya 
ya Makambako 
Mjini, Mkoa wa 
Njombe 

Kalpesh Mehta 
(Uingereza) 

Leseni ya 
kituo cha 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

18.  Oryx Energies 
Tanzania Limited, 
S.L.P 9540, 
Dar es Salaam 

Kiwanja Na. 60, 
Kitalu “I”, 
Tunduma Mjini, 
Wilaya ya 
Momba, Mkoa 
wa Songwe 

Kalpesh Mehta 
(Uingereza) 

Leseni ya 
kituo cha 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

19.  Oryx Energies 
Tanzania Limited, 
S.L.P 9540, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 1, 
Likuyufusi, 
Peramiho, 
Wilaya ya 
Songea, Mkoa 
wa Ruvuma 

Kalpesh Mehta 
(Uingereza) 

Leseni ya 
kituo cha 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

20.  Ntanyinya Petrol 
Station, 
S.L.P 101, 
Chunya. 

Kiwanja Na. 30, 
Kitalu “O”, 
Kabwe – 
Mwanjelwa, Jiji 
la Mbeya, Mkoa 
wa Mbeya 

Fidelis Alphonce 
Ntanyinya 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
kituo cha 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

21.  Ntanyinya Petrol 
Station, 
S.L.P 101, 
Chunya. 

Kiwanja Na. 
328, Kitalu “B”, 
Kongolomkola, 
Mswiswi, Wilaya 
ya Mbarali, 
Mkoa wa 
Mbeya. 

Fidelis Alphonce 
Ntanyinya 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
kituo cha 
mafuta 

Ombi la Leseni 
Mpya 

22.  Oryx Energies 
Tanzania Limited - 
Great North Ss, 
S.L.P. 9540, 
Dar es Salaam. 
 

Kiwanja No. 
791/11/1, Kitalu 
“E”, Eneo la 
Ipogolo, Wilaya 
ya Iringa Mjini, 
Mkoa wa Iringa. 

Kalpesh Mehta 
(Mwingereza) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 



 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya 
Leseni 

Aina ya Ombi 
la Leseni 

23.  Zauda Shaban Dodi 
T/A Kinyasi Filling 
Station, 
S.L.P. 11, 
Kondoa. 
 

Kiwanja No. 
81/KDC/3, Eneo 
la Kijiji cha 
Kinyasi, Kata ya 
Kinyasi, Wilaya 
ya Kondoa, 
Mkoa wa 
Dodoma. 

Zauda Shabani 
Dodi 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

24.  Landmark Filling 
Station Limited, 
S.L.P. 64, 
Kongwa. 
 

Kiwanja No. 
109, Kitalu “F”, 
Eneo la 
Kongwa, Wilaya 
ya Kongwa, 
Mkoa wa 
Dodoma 

Job Yuston 
Ndugai 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta 

Ombi la Leseni 
Mpya 

25.  Njombe Filling 
Station Company 
Ltd.-Dodoma, 
S.L.P. 411, 
Njombe. 
 

Kiwanja No. 65, 
Kitalu “R”, Eneo 
la Chadulu, 
Wilaya ya 
Kongwa, Kata 
ya Makole, 
Wilaya ya 
Dodoma Mjini, 
Mkoa wa 
Dodoma. 

James Malika 
Mwinuka 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

26.  Mohamedi Hussein 
Mohamedi 
Songambele, 
S.L.P. 103, 
Kibaya. 
 

Eneo la Kijiji cha 
Songambele, 
Wilaya ya 
Kongwa, Mkoa 
wa Dodoma. 

Mohamedi 
Hussein 
Mohamedi 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

27.  Mogas Tanzania 
Ltd,  
S.L.P 70284, 
Dar es Salaam. 

Barabara ya 
Bandari, eneo la 
viwanda-
Kurasini 
Manispaa ya 
Temeke, Mkoa 
wa Dar es 
Salaam. 

Emmanuel Nkya 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Jumla ya 
vilainishi 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

28.  Rogas E.A Limited 
S.L.P 75564, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 
P5353 na 
P5355, Eneo la 

Rehema Hamza 
Chegeka 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 



 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya 
Leseni 

Aina ya Ombi 
la Leseni 

Mbagala Kuu, 
Manispaa ya 
Temeke, Mkoa 
wa Dar es 
Salaam. 

29.  Africa Energy Ltd 
S.L.P 22786, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 
130, Kitalu ‘A’, 
Eneo la 
Manzese, 
Manispaa ya 
Ubungo, Mkoa 
wa Dar es 
Salaam. 

Edha Nahdi 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

30.  GBP Tanzania 
Limted-Port Service 
Station,  
S.L.P 3728,  
Dar es Salaam. 

Kiwanja na. 
P17265, Eneo la 
Kurasini, 
Manispaa ya 
Temeke, Mkoa 
wa Dar es 
Salaam. 

Badar Seif Sood 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 
 

31.  Vel Estate 
Company Ltd, 
S.L.P. 56314,  
Dar es Salaam. 

 Kiwanja Na. 
257, 259 and 
261, Kitalu “E”, 
Eneo la Tegeta, 
Manispaa ya 
Kinondoni, 
Mkoa wa Dar es 
Salaam. 

Vincent Lyimo 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

32.  VIVO Energy 
Tanzania Ltd, 
S.L.P. 78470,  
Dar es Salaam. 

 Shamba na. 
1031, Kijiji cha 
Sango, 
Manispaa ya 
Moshi, Mkoa wa 
Kilimanjaro. 

Emmanuel 
Singilimo 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

33.  National Oil 
Tanzania Limited-
Mbagala Service 
Station, 
S.L.P. 70048,  
Dar es Salaam. 

 Kiwanja na. 21, 
Eneo la viwanda 
la Mbagala, 
Manispaa ya 
Temeke, Mkoa 
wa Dar es 
Salaam. 

Moteza 
Augustine 
Mushi 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 



 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya 
Leseni 

Aina ya Ombi 
la Leseni 

34.  VIVO Energy 
Tanzania Ltd, 
S.L.P. 78470,  
Dar es Salaam. 

Kiwanja na. 5, 
Eneo la Ubungo, 
Manispaa ya 
Ubungo, Mkoa 
wa Dar es 
Salaam. 

Emmanuel 
Singilimo 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

35.  Barrel Petro Energy 
Co. Ltd-Mikocheni 
Service Station, 
S.L.P. 21420,  
Dar es Salaam. 

 Kiwanja na. 
411, Eneo la 
Mikocheni, 
Manispaa ya 
Kinondoni, 
Mkoa wa Dar es 
Salaam. 

Khalid Seif 
Sood 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 

36.  Lake Oil Ltd-Bunju 
Petrol Station, 
S.L.P. 5055,  
Dar es Salaam. 

 Kiwanja na. 83, 
Kitalu “A”, Eneo 
la Bunju, 
Manispaa ya 
Kinondoni, 
Mkoa wa Dar es 
Salaam. 

Allyu Edha 
Awadh 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

37.  Puma Ocean Road 
Service Station, 
S.L.P. 9043,  
Dar es Salaam. 

 Kiwanja na. 
2107/5, Eneo la 
Ocean Road, 
Manispaa ya 
Kinondoni, 
Mkoa wa Dar es 
Salaam. 

Fatma Abdalah 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

38.  Amos Site Mabena 
T/A Mabena Petrol 
Station, 
S.L.P. 710,  
Songea. 

 Kiwanja na. 29, 
Eneo la 
Kongowe, 
Wilaya ya 
Kibaha, Mkoa 
wa Pwani. 

Amos Site 
Mabena 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 

39.  Acer Petroleum (T) 
Ltd- Nachingwea, 
S.L.P. 78845,  
Dar es Salaam. 

 Kiwanja na. 
843, Kitalu “J”, 
Eneo la 
Pachani, Wilaya 
ya Nachingwea, 
Mkoa wa Lindi. 

Atul Mittal 
(Mtanzania 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

40.  VIVO Energy 
Tanzania Ltd, 
S.L.P. 78470,  

 Kiwanja na. 
182, Kitalu “C”, 
Wilaya ya 

Emmanuel 
Singilimo 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 



 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya 
Leseni 

Aina ya Ombi 
la Leseni 

Dar es Salaam. Nanyamba, 
Mkoa wa 
Mtwara. 

41.  Olympic Petroleum 
Ltd-Tabata 
Segerea, 
S.L.P. 16484,  
Dar es Salaam. 

Kiwanja na. 
P28250, Eneo la 
Tabata 
Segerea, 
Manispaa ya 
Ilala, Mkoa wa 
Dar es Salaam. 

Ally Adon 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 

42.  Puma Sam Nujoma 
Service Station, 
S.L.P. 9043,  
Dar es Salaam. 

Kiwanja na. 1, 
Kitalu “C”, Eneo 
la Viwanda,  
Manispaa ya 
Kinondoni, 
Mkoa wa Dar es 
Salaam. 

Fatma Abdalah 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

43.  Epsom Energy 
Tanzania Limited, 
S.L.P. 76500, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja na. 81, 
Eneo la Regent 
Estate, 
Manispaa ya 
Kinondoni, 
Mkoa wa Dar es 
Salaam. 

Herbert Okundi 
Omune 
 (MKenya) 

Leseni ya 
jumla Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 

44.  GSG Oil Company 
Limited, 
S.L.P. 76500, 
Dar es Salaam 

 Eneo la 
Mikocheni, 
Manispaa ya 
Kinondoni, 
Mkoa wa Dar es 
Salaam. 

Mwajuma Salim 
Choggy 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
jumla Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 

45.  Tosha Petroleum 
Tanzania Limited, 
S.L.P. 31113,  
Dar es Salaam. 

Kiwanja na. 6, 
Kitalu “G”, jengo 
la NSSF 
Mwalimu 
Nyerere, 
Manispaa ya 
Ilala, Mkoa wa 
Dar es Salaam. 

Abdisirat Khalif 
Ali Nur 
(Mkenya) 

Leseni ya 
jumla Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 

46.  Yas Oil Company 
Limited, 
S.L.P. 4804, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja na. 74, 
Kitalu “M”, Eneo 
la Kariakoo, 
Manispaa ya 

Yasir Abdallah 
Saleh 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
jumla Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 



 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya 
Leseni 

Aina ya Ombi 
la Leseni 

Ilala, Mkoa wa 
Dar es Salaam. 

47.  Ayoun Trading 
Limited 
S.L.P. 21279, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja na. 235, 
Eneo la 
Oysterbay, 
Manispaa ya 
Kinondoni, 
Mkoa wa Dar es 
Salaam. 

Jaweed Moosa 
Patel 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
jumla Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 

48.  Keda (Tanzania) 
Ceramics Company 
Limited, 
S.L.P. 81, 
Pwani. 

Kiwanja na. 
1,2,3,4,5,6 & 7, 
eneo la Msufini, 
Wilaya ya 
Mkuranga, 
Mkoa wa Pwani. 

Zhang Wan 
(Mchina) 

Leseni ya 
kituo kwa 
matumizi 
binafsi 

Ombi la Leseni 
Mpya 

49.  Mogas Tanzania 
Ltd, 
S.L.P. 70284, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja na. 
310/3, eneo la 
Kurasini, Wilaya 
ya Temeke, 
Mkoa wa Dar es 
Salaam. 

Emmanuel Nkya 
(Mtanzania) 
 

Leseni ya 
jumla ya 
vilainishi 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

50.  Mana Company Ltd 
S.L.P. 66660, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja na. 2/1, 
eneo la Tegeta, 
Wilaya ya 
Kinondoni, 
Mkoa wa Dar es 
Salaam. 

Nabahan Salim 
Kadari 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
kituo cha 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

51.  Redav Exraw 
Company Limited-
Msolwa, 
S.L.P 42445, 
Pwani. 

Kiwanja na. 1, 
Kitalu “G”, eneo 
la Msolwa, 
Wilaya ya 
Chalinze, Mkoa 
wa Pwani. 

Evans David 
Masumbigana 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
kituo cha 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

52.  Bil Energy 
Company Ltd 
S.L.P 42577, 
Pwani. 

Kiwanja na. 1, 
Kitalu “G”, 
Eneo la 
Chamakweza, 
Wilaya ya 
Chalinze, Mkoa 
wa Pwani. 

Abdulrahman 
Ahmed Hassan 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 



 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya 
Leseni 

Aina ya Ombi 
la Leseni 

53.  Yusuph Amani 
Maimu, 
S.L.P. 90005, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja na. 20, 
Kitalu “CC”, 
eneo la Chanika, 
Manispaa ya 
Ilala, Mkoa wa 
Dar es Salaam. 

Yusuph Amani 
Maimu 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
kituo cha 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

54.  Oil Link (T) Limited 
S.L.P. 106093,  
Dar es Salaam. 

Kiwanja na. 
P13493, 
Eneo la Tungi, 
Manispaa ya 
Kigamboni, 
Mkoa wa Dar es 
Salaam. 

Aref Abdallah 
Bakhamis 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 

55.  Overland Petroleum 
Company Limited, 
S.L.P. 505, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja 39, 
eneo la Keko, 
Manispaa ya 
Temeke, Mkoa 
wa Pwani. 

Faisal Awadh 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
jumla Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 

56.  Fountain Petroleum 
Ltd, 
S.L.P. 826, 
Mtwara. 

Kiwanja na. 247, 
kitalu “C”, eneo 
la Ufukoni, 
Manispaa ya 
Mtwara, Mkoa 
wa Mtwara. 

Mehboob 
Osman 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 

57.  Delvin 
Transportation and 
Supply, 
S.L.P. 100246, 
Dar es Salaam. 

Kijiji cha Vianzi, 
Wilaya ya 
Mkuranga, 
Mkoa wa Pwani. 

David Jackson 
Massam 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
Kituo cha 
Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 

58.  FMS Oil Company 
Ltd 
S.L.P. 67089, 
Dar es Salaam. 

Eneo la 
Toangoma, 
Manispaa ya 
Kigamboni, 
Mkoa wa Dar es 
Salaam. 

Faraj Mbarak 
Binkleeb 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
jumla Mafuta   

Ombi la Leseni 
Mpya 

59.  Lukase Company 
Limited, 
S.L.P 703, 
Moshi – 
Kilimanjaro. 

Kiwanja namba 
1, Eneo la 
Mgagao, Wilaya 
ya Mwanga, 
Mkoa wa 
Kilimanjaro. 

Raston 
Josephat 
Gabusha 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
rejareja ya 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 



 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya 
Leseni 

Aina ya Ombi 
la Leseni 

60.  Vivo Energy 
Tanzania Limited - 
Tengeru Petrol 
station, 
S.L.P 78470, 
Dar es salaam. 

Shamba namba 
2261, Kijiji cha 
Moivaro, Wilaya 
ya Meru, Mkoa 
wa Arusha. 

Emmanuel 
Steven 
Singilimo 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
rejareja ya 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

61.  Vivo Energy 
Tanzania Limited - 
Segera Petrol 
station, 
S.L.P 78470, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja cha 
3/2/2, Kitalu “V”, 
Eneo la Segera, 
Wilaya ya 
Handeni, Mkoa 
wa Tanga. 

Emmanuel 
Steven 
Singilimo 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
rejareja ya 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

62.  Olasiti Investment 
Ltd – Mirongoine 
Petrol station, 
S.L.P 10275, 
Arusha. 

Kijiji cha 
Mirongoine, 
Kata ya Oljoro, 
Wilaya ya 
Arusha vijijini, 
Mkoa wa 
Arusha. 

Innocent Simon 
Moshi 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
rejareja ya 
mafuta 

Ombi Jipya La 
Leseni 

63.  Kimweri Oil & Filling 
Station Ltd, 
S.L.P 86, 
Hedaru – Same, 
Kilimanjaro. 

Kiwanja namba. 
HAD/339, Eneo 
la Hedaru, 
Wilaya ya Same, 
Mkoa wa 
Kilimanjaro. 

Twaha Francis 
Kimweri 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
rejareja ya 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

64.  Masry Energy Co. 
Ltd, 
S.L.P 400, 
Babati – Manyara. 

Kiwanja namba 
80 na 81, Kitalu 
“B”, Kijiji cha 
Gallapo , Wilaya 
ya Babati , Mkoa 
wa Manyara. 

Abdallah S. 
Athumani 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
rejareja ya 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

65.  Sango Petrol 
Station – Mto wa 
Mbu petrol station, 
S.L.P 919, 
Moshi – 
Kilimanjaro. 

Kiwanja namba 
1973, Eneo la 
Mto wa Mbu, 
Wilaya ya 
Monduli, Mkoa 
wa Arusha. 

Irene Wilfred 
Tarimo 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
rejareja ya 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

66.  Great North Service 
Station Ltd – West 
Meru,  
S.L.P 12318, 
Arusha. 

Kiwanja namba 
66, Kitalu 
“C”,Eneo la 
Biashara West 
Meru, Wilaya ya 

Robson Elishilia 
Laseko 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
rejareja ya 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 



 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya 
Leseni 

Aina ya Ombi 
la Leseni 

Arumeru , Mkoa 
wa Arusha. 

67.  Admire Oil Limited 
– Namanga Petrol 
station, 
S.L.P 7494, 
Dar es salaam. 

Kiwanja namba 
46 & 47, Kitalu 
“C”, Eneo la 
Namanga, 
Wilaya ya 
Longido, Mkoa 
wa Arusha. 

Said Mire Artan 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
rejareja ya 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

68.  Lake Oil Limited – 
Chumbageni Petrol 
station, 
S.L.P 5055, 
Dar es salaam. 

Kiwanja namba 
671/16, Kitalu” 
KBV”, Eneo la 
Chumbageni, 
Halmashauri ya 
jiji la Tanga 
mjini, Mkoa wa 
Tanga. 

Ally Edha 
Awadh 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
rejareja ya 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

69.  Kuringe Transport 
Company Limited, 
S.L.P 50, 
Sanya Juu. 

Kiwanja Namba 
7, Kitalu “E”, 
Eneo la Longido 
Mjini, Wilaya ya 
Longido, Mkoa 
wa Arusha. 

 Liberatus 
Silvester Temu 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
kituo cha 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

70.  Shabani Selemani 
Mfinanga, 
S.L.P 13, 
Himo. 

Kiwanja Namba 
201, Kitalu “H”, 
Eneo la Himo, 
Wilaya ya Moshi 
Vijijini, Mkoa wa 
Kilimanjaro. 

Shabani 
Selemani 
Mfinanga 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
kituo cha 
mafuta 

Ombi la Leseni 
Mpya 

71.  Vivo Energy 
Tanzania Limited, 
S.L.P 78470, 
Dar es salaam. 

Kiwanja Namba 
62, Kitalu “DD”, 
Eneo la 
Mianzini, 
Halmashauri ya 
Jiji la Arusha, 
Wilaya ya 
Arusha Mjini, 
Mkoa wa 
Arusha. 

Emmanuel 
Singilimo 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
kituo cha 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

72.  TSN Oil (T) Ltd – 
Mkinga   
S.L.P 12288, 

Kiwanja Namba 
29, Kitalu “C”, 
Eneo la Kasera, 

Ahmed M. 
Baghozah 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
kituo cha 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 



 

S/N Jina la Mwombaji Eneo Jina la 
Mkurugenzi/Ur

aia 

Aina ya 
Leseni 

Aina ya Ombi 
la Leseni 

Dar es salaam. Kata ya Mkinga, 
Willaya ya 
Mkinga, Mkoa 
wa Tanga. 

73.  Great North Service 
Station Limited – 
West Meru, 
S.L.P 12318, 
Arusha. 

Kiwanja Namba 
66, Kitalu “C”, 
Eneo la West 
Meru, Wilaya ya 
Arumeru, Mkoa 
wa Arusha. 

Robson Elishilia 
Laseko 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
kituo cha 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

74.  Acer Petroleum (T) 
Ltd, 
S.L.P 78845, 
Dar es Salaam. 

Shamba Na. 
1320 & 1321, 
Kibisi, Wilaya ya 
Rungwe, Mkoa 
wa Mbeya. 

Atul Mittal 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
kituo cha 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

75.  Acer Petroleum (T) 
Ltd, 
S.L.P 78845, 
Dar es Salaam. 

Kiwanja Na. 5, 
Kitalu “K”, 
Uyaoni, Wilaya 
ya Namtumbo 
Mjini, Mkoa wa 
Ruvuma. 

Atul Mittal 
(Mtanzania) 

Leseni ya 
kituo cha 
mafuta 

Ombi la 
Kuhuisha 
Leseni 

 
Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa 

leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo 
kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili 

kupitia anwani tajwa hapa chini. 
 

Imetolewa na  
Mkurugenzi Mkuu,  

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji  


