JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA NISHATI

MAMLAKA YA UDHIBITI WA
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI >§ <MMUMWHM

(EWURA)

TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya Kifungu cha 19 cha Sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa
Huduma za Nishati na Maji, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania)

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za
Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya leseni ya kuzalisha umeme
kutoka kwa Kampuni iliyotajwa hapo chini. EWURA inakaribisha maoni au
pingamizi kuhusiana na maombi hayo ya leseni. Taarifa za mwombaji pamoja na
aina ya leseni iliyoombwa zimetolewa hapa chini:

Na. MAELEZO
Jina na anuani ya Maweni Limestone Limited,
Mwombayji S.L.P 212,
Tanga.

Eneo

Ploti Na. 33&34, Eneo la Viwanda-Kange, Tanga.

Taarifa za Wanahisa

1) Huaxin Hong Kong (Tanzania)
P.O Box. 212, Tanga, 54%.

2) Huaxin Hong Kong (Tanzania) Investment Limited
P.O Box. 212, Tanga, 6%.

Maelezo ya Mtambo
na Matumizi

Kuzalisha umeme wa Megawati 15 kutumia joto litokanalo na
kuchoma makaa ya mawe (coal) na nishati itokanayo na mimea
na wanyama (biomass) kwa matumizi binafsi katika uendeshaji
wa mitambo ya kuzalishia saruiji.

Aina na Muda
wa Leseni

Leseni ya kuzalisha umeme kwa matumizi binafsi ya miaka
mitano (5)

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi kuhusiana na maombi haya awasilishe
kwa maandishi ndani ya siku ishirini na moja (21) tangu siku ya kutolewa kwa
tangazo hili. Maombi ya leseni yanaweza kuonyeshwa kwa mtu kwa maombi

maalum ya maandishi.

Mkurugenzi Mkuu

Jengo la EWURA, Kiwanja Na 3, Kitalu AD, Medeli Magharibi, S.L.P. 2857, Dodoma, Simu: +255 26 2329003-4, Nukushi: +255 26 2329005
Barua Pepe: info@ewura.go.tz = Tovuti: http://www.ewura.go.tz




