
 
 

 

 
TAARIFA KWA UMMA 

 
(Imetolewa chini ya kifungu cha 19 cha Sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa 

Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na 
Kanuni ya 20 (4) ya Kanuni za Mafuta Biashara ya Jumla, Uhifadhi, Rejareja na 

Matumizi Binafsi), Gazeti la Serikali Toleo Na. 150 la 2022) 
 

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati 
na Maji (EWURA) imepokea maombi ya kubadili umiliki wa leseni na jina la kituo cha 
mafuta kama ifuatavyo: - 
 
 

Jina la awali la kituo: Poly Petroleum Limited 

Nambari ya Leseni: PRL-2021-063 

Mahali Kituo kilipo:  Kiwanja Na. 107, Kitalu “A”, Eneo la Msongola, 

Manispaa ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam 

Jina linalopendekezwa:  Suad Noorhussein Mohamed T/A  

 Poly Petro Fuel 

Mmiliki wa awali:              Poly Petroleum Limited 

Mmiliki mpya:           Suad Noorhussein Mohamed T/A  

    Poly Petro Fuel  

 

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya mabadiliko ya umiliki na majina ya 
leseni tajwa hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa 
anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku kumi na nne tokea tarehe ya tangazo hili. 
 

Imetolewa na 
Mkurugenzi Mkuu, 

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji – EWURA 
 

 

 

 

 

 

  


