

TANGAZO LA SERIKALI Na. 526 La Tarehe 26/8/2022

SHERIA YA UMEME
(SURA NA 131)

AMRI

(Imetolewa kwa mujibu wa kifungu Na. 23(2) and 24(2))

AMRI YA BEI YA UMEME (POWERGEN RENEWABLE ENERGY LIMITED
 (“POWERGEN”)), YA MWAKA 2022

Kichwa cha
Agizo

1. Amri hii litajulikana kama, Amri ya Bei ya Umeme (PowerGen Renewable Energy Limited (“PowerGen”)), ya Mwaka 2022.

Bei
iliyoidhinishwa

2. Bei za Umeme za PowerGen zilizoidhinishwa ni kama Zinavyoonekana katika Jedwali la Amri hii.

Masharti

3. Bei zilizoidhinishwa zitaambatana na masharti Kuwa:

- (a) Ifikapo tarehe 31 Desemba 2022 au kabla, PowerGen itawasilisha EWURA Mpango wa Kibiashara uliopitiwa upya kwa kuzingatia bei zilizoidhinishwa;
- (b) Ifikapo tarehe 30 Juni 2023, PowerGen watatakiwa kuboresha huduma ya umeme (kuondoa ukatikaji wa umeme) kwa wateja wake.
- (c) PowerGen itaendelea kuwasilisha EWURA taarifa zake za kifedha na kiutendaji kwa mujibu wa matakwa ya EWURA.
- (d) Ifikapo tarehe 31 Januari 2023 PowerGen iwasilishe Mkataba wa Huduma Bora kwa wateja kwa ajili ya kupitiwa na kuidhinishwa.

Amri ya Bei ya Umeme (Powergen Renewable Energy Limited (“Powergen”))
Tangazo la Serikali Na.526 (Linaendelea.)

—
JEDWALI
—

(limetengenezwa chini ya aya ya 2)

BEI ZILIZOIDHINISHWA

Kundi la wateja	Uniti	Bei iliyombwa	Bei iliyombwa baada ya marekebisho	Bei Zilizoidhinishwa		
				2022	2023	2024
Majumbani	TZS/kWh	3,500	2,882	1,500	1,500	1,500
Biashara	TZS/kWh	2,900	2,388	1,500	1,500	1,500
Wazalishaji	TZS/kWh	1,900	1,564	1,300	1,300	1,300
Taasisi	TZS/kWh	2,000	1,647	1,200	1,200	1,200

Dodoma
19 Agosti, 2022

MODESTUS M. LUMATO,
Mkurugenzi Mkuu