TANGAZO KWA UMMA: Onyo Kwa Mafundi Umeme

TAARIFA inatolewa kwa mafundi wa umeme na umma kwa ujumla kuwa, ni kosa kisheria kufanya kazi za kuweka mifumo ya umeme (electrical installations) bila kuwa na leseni hai iliyotolewa na Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA).

ONYO hili linatolewa kwa mujibu wa Ibara  ya 7 (1) ya Sheria ya EWURA namba 414 na Ibara ya 8 ya Sheria ya Umeme namba 131. Soma Zaidi:-

Onyo-Mafundi Umeme

Warning-Electrical Installation Personnel

_____________________________________________________________________________________________________________

 

Hits: 366

6 thoughts on “TANGAZO KWA UMMA: Onyo Kwa Mafundi Umeme

  1. Je tufanyeje sisi tulio na leseni za ufundi umeme ili kupata mhuri na kuweza kupitisha kazi bila kumtegemea kontrakta mwingine asante

    1. Ndugu Manento,
      Cha muhimu zaidi ni kujiendeleza kupata elimu ya ngazi ya juu ili upate daraja la leseni linalokuwezesha kuwa na muhuri.Asante.

        1. Ndugu Masanja,
          Unapaswa kuwa na daraja kuanzia wiremen. Na leseni ya kufanya kazi inapatikana kwa kufanya maombi kupitia kiunganishi https://lois.ewura.go.tz/ewura/
          Unpaswa kuwa na vyeti vya elimu ya ufundi vilivyothibitishwa, picha (pasipoti) yenye kivuli cha bluu na wasifu wako (CV); vyote vikiwa katika nakala laini kabla ya kuanza kufanya maombi.
          Kwa maelezo zaidi piga 0800110030 (bure) au tembelea ofisi yetu iliyo karibu nawe katika mikoa ya Arusha, Dar es Salaam, Dodoma,Mbeya na Mwanza.
          Karibu

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *